[Hot Boy] - Vô đây bà con ơi

Status
Not open for further replies.

Nhìn cái hình này tự nhiên thấy giống hình bữa mình chụp ở chỗ nào thế nhỉ :binhsua15: thác dambri thì phải , bữa đấy đi với hội lên nhà thờ trong khu dân tộc K'ho thiểu số làm từ thiện phát quà :binhsua15:
1 trong những tấm chụp ở đó :binhsua26:[/QUOTE]
chài sao phải xóa :))

Nhìn cái hình này tự nhiên thấy giống hình bữa mình chụp ở chỗ nào thế nhỉ :binhsua15: thác dambri thì phải , bữa đấy đi với hội lên nhà thờ trong khu dân tộc K'ho thiểu số làm từ thiện phát quà :binhsua15:
1 trong những tấm chụp ở đó :binhsua26:
chài sao phải xóa :))[/QUOTE]

Đưa hình lên là đỡ rồi :D chứ bt ko ham hố trưng hình lên đâu :D mất công ảnh hưởng công việc bên ngoài :D

cái tấm chụp mới con vượn bác ko sờ đúng chỗ rồi =))

1 trong những tấm chụp ở đó :binhsua26:[/QUOTE]
Đúng rồi,thác Dambri đó cậu. Bị truy nã hả? che mặt thấy ghớm.

1 trong những tấm chụp ở đó :binhsua26:
Đúng rồi,thác Dambri đó cậu. Bị truy nã hả? che mặt thấy ghớm.[/QUOTE]

Đề phòng bất trắc :))

sao lại là đá quý bảo lộc nhỉ , lần trước mình mới thấy cái ACC này cứ tưởng bạn buôn đá quý , mà cái ảnh cuối chụp sao tay bạn cầm cái gì vàng vàng đấy nhỉ ? hay là bạn vặt lông Chim con lười ươi đấy thế

Ái cái chìa khóa đó. Chụp xong đi dòng dòng mất cái chìa khóa dắt xe leo dốc hơm 2km đó. Tớ là dã quỳ bảo lộc cơ mà,hoa dã quỳ đó.

Vote 1 phát cho đồng nghiệp của tôi ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,540
174,822
Latest member
Demon1

Most viewed of week