[Hot] Có thể rút tiền từ paypal về thẻ VISA của TrustCard.Vn

cho em hỏi cái là mình rút PP về cái master card ACB thì cái card đó có cần phải đăng kí dịch vụ "giao dịch trực tuyến" gì đó không :binhsua09: em RQ tiền về gần hơn 1 ngày rùi và vào acbonline thì nó báo tk của em chưa DK dịch vụ giao dịch trực tuyến :binhsua10:

hiểu chết liền
master mặc định nó có thể giao dịch trực tuyến (chắc bạn hiểu là giao dịch quốc tế ấy nhỉ) đối với các seller hỗ trợ cổng master card. hoặc, các dịch vụ hỗ trợ như Paypal ...
khi làm thẻ thì acb nó sẽ cấp cho bạn thế này:
1. Tài khoản cá nhân
2. Tài khoản của chính cái master card (không phải số thẻ nhé)
3. Tài khoản online (ibanking) để đăng nhập vào sử dụng tài khoản số (1)
4. Khi đăng nhập (3) thì có thể thấy được các chỉ tiêu cơ bản của (1) và (2) như số dư, lịch sử giao dịch ... và có thể chuyển tiền từ (1) sang (2) , ngược lại thì phải là thẻ credit và có đăng ký thêm dịch vụ chuyển tiền cho nó.

em xài loại master card đã DK ở ACB và nó cũng cung cấp cho cái mật khẩu để vào ACB online
vào paypal thì nó báo đã chuyển xong tiền nhưng vào ACB online thì chưa thấy có tiền về nữa =.=

em xài loại master card đã DK ở ACB và nó cũng cung cấp cho cái mật khẩu để vào ACB online
vào paypal thì nó báo đã chuyển xong tiền nhưng vào ACB online thì chưa thấy có tiền về nữa =.=
Chờ tiếp thêm 2-4 ngày nữa thì tiền mới về bank bác ạ .

cho em hỏi cái là mình rút PP về cái master card ACB thì cái card đó có cần phải đăng kí dịch vụ "giao dịch trực tuyến" gì đó không :binhsua09: em RQ tiền về gần hơn 1 ngày rùi và vào acbonline thì nó báo tk của em chưa DK dịch vụ giao dịch trực tuyến :binhsua10:

Không cần đâu bác ơi, cứ add bank rút thoái mái

Cái này nếu rút đc thì ngon nè, vì ai có paypal limited 180 days chỉ cần mua 1 cái thẻ add vào và rút về. Nhưng mình thì không tin lắm. Vì như thế sẽ loạn ngay và sẽ là 1 cửa lớn để rửa tiền :)

cám ơn mấy bạn nhe :D
pp thông báo copleted rồi nhưng thông tin chưa có trong tk đợi thêm :D

Có tiền thì lên báo ae liền nhé bác

Vậy cho hỏi từ internet visa rút ra tiền mặt kiểu gì :(

cho hỏi cái pp chuyển tiền phần account holer nó ghi giống vs tên chủ thẻ thì là ok phải hok mấy bạn??
xem trên mạng thấy cái gì phải chỉnh tên tùm lum run quá :binhsua24:

cho hỏi cái pp chuyển tiền phần account holer nó ghi giống vs tên chủ thẻ thì là ok phải hok mấy bạn??
xem trên mạng thấy cái gì phải chỉnh tên tùm lum run quá :binhsua24:

Không cần thiết đâu bác ơi, nếu thẻ không trùng tên acc thì chỉ cần trùng họ là được rồi.
Ví dụ acc là : Nguyen Van A.
thì rút về bank không cần phải trùng tên, vì dụ : Nguyen Van B, Nguyen Du, ,. . cũng được, miễn trùng cái Nguyen là ok

- - - Updated - - -

internet visa là cái gì nhỉ?:(

Internet là VCC đấy, tức là 1 loại thẻ ảo

Sao hỏi bên topic kia lại bảo không được
hxxp://mmo4me.com/showthread.php?87145-TRUSTcard-cung-cap-The-visa-ao-VCC-the-visa-tra-truoc-de-verified-Paypal-Ebay-Payza&p=1949623&viewfull=1#post1949623

Sao hỏi bên topic kia lại bảo không được
hxxp://mmo4me.com/showthread.php?87145-TRUSTcard-cung-cap-The-visa-ao-VCC-the-visa-tra-truoc-de-verified-Paypal-Ebay-Payza&p=1949623&viewfull=1#post1949623
Muốn rút thì dùng tài khoản ngân hàng , còn rút PP về thẻ visa là chuyện ko thể nhé .

mua cái thẻ 2 ngày sau có add vô with về . Vài ngày sau ra atm sacombank đút trustcard vô rẹt rẹt là có tiền

THÁNG 6 VÀNG – NGÀN COUPON KHUYẾN MÃI

Rạo rực mùa hè, rạo rực chương trình khuyến mãi hấp dẫn. Hãy cùng TRUSTcard đón hè với chương trình "THÁNG 6 VÀNG – NGÀN COUPON KHUYẾN MÃI" cho tất cả các khách hàng đồng hành cùng TRUSTcard.
Nội dung chương trình:
ü Với mỗi đơn hàng đăng ký thẻ TRUSTcard trong thời gian diễn ra chương trình sẽ nhận được 1 coupon giảm giá 50% phí nạp tiền vào thẻ TRUSTcard lần sau.
ü Coupon giảm giá sẽ được gửi đến email đăng ký thẻ của khách hàng
ü Khách hàng có thể đăng ký TRUSTcard nhiều lần để nhận được nhiều coupon khuyến mãi.
Thời gian diễn ra chương trình:
ü Chương trình kéo dài từ ngày 01/06/2013 đến hết ngày 31/06/2013
Có thẻ TRUSTcard là có coupon giảm giá. Vậy còn đợi gì nữa mà không tham gia ngay chương trình hấp dẫn này bằng việc sở hữu một thẻ TRUSTcard cho mình.
Lưu ý khi tham gia chương trình:
ü Mỗi coupon chỉ giảm giá cho 1 lần nạp tiền duy nhất vào một thẻ TRUSTcard bất kỳ.
ü Coupon không có giá trị quy đổi thành tiền mặt.
ü Coupon giảm giá có giá trị sử dụng đến hết ngày 31/12/2013.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week