[Hot] Có thể rút tiền từ paypal về thẻ VISA của TrustCard.Vn

khuyến mãi hấp dẫn quá, các bạn nhanh tay đăng ký thẻ đi để nhận về thật nhiều coupon cho mình nhé ^^:binhsua25:

Nếu vậy nạp thẻ 5 triệu thì chỉ cần 2,5 triệu. Hấp dẫn quá.

Vậy cho hỏi từ internet visa rút ra tiền mặt kiểu gì :(

Bạn chỉ rút tiền bằng thẻ nhựa thôi còn thẻ ảo này dùng nạp tiền và mua hàng thôi

Trên trang chủ vẫn thấy để thanh toán bằng LR. Admin thay vào đó là Perfect Money hay WMZ đi cho anh em dễ mua hàng

mua cái thẻ 2 ngày sau có add vô with về . Vài ngày sau ra atm sacombank đút trustcard vô rẹt rẹt là có tiền
chắc bạn này chuyên rút tiền từ pp về phải ko, thank bạn đã chia sẻ kinh nghiệm cho các bạn nhé :binhsua02:

Internet visa là loại thẻ visa ảo dùng để mua hàng online , veri PP , PZ , MB ... đấy bạn :D .
thank bạn hỗ trợ TRUSTcard nhé, thẻ visa internet chỉ dùng mua sắm và sử dụng online thôi nhé các bạn, ko rút được tiền ra được nhé các bác

Nếu vậy nạp thẻ 5 triệu thì chỉ cần 2,5 triệu. Hấp dẫn quá.
bạn ơi, coupon chỉ áp dụng KM 50% phí nạp tiền thôi ạ, chứ ko KM 50% số tiền nạp nhé bạn, bạn vui lòng xem lại giúp TRUSTcard nhé bạn :binhsua90:

Bạn chỉ rút tiền bằng thẻ nhựa thôi còn thẻ ảo này dùng nạp tiền và mua hàng thôi
thank bạn ^^

Trên trang chủ vẫn thấy để thanh toán bằng LR. Admin thay vào đó là Perfect Money hay WMZ đi cho anh em dễ mua hàng
Cám ơn ý kiến đóng góp của bạn nhé, bên mình sẽ cố gắng phục vụ tốt nhất cho các bác, hiện tại các bác sử dụng các phương thức thanh toán có sẵn hộ nhé, mai mốt bên mình sẽ điều chỉnh lại sớm nhé, thank all:binhsua79:

vậy cuối cùng là rút được hay không . người thì nói được , người nói không . bác nào rút được rồi , cho xin cái proof với

vậy cuối cùng là rút được hay không . người thì nói được , người nói không . bác nào rút được rồi , cho xin cái proof với
Bạn ơi, nhứng ai biết rút thì sẽ được thôi nhé bạn,các mem có thể tham khảo ý kiến của các mem lâu năm nhé :binhsua07:
định vào coi là cái gì .. cũng muốn dùng thử nó ra sao :D
bạn biết TRUSTcard chưa ạ, bạn vào site mình xem đi sẽ rõ nhé bạn ^^, TRUSTcard rất hân hạnh được phục vụ các bác :binhsua79:

Mong rằng các bạn ngày càng ủng hộ TRUSTcard nhiều nhiều nữa nhé :binhsua02::binhsua02:

Bạn ơi, nhứng ai biết rút thì sẽ được thôi nhé bạn,các mem có thể tham khảo ý kiến của các mem lâu năm nhé :binhsua07:
:

support mà cũng ko biết chắc chắn là có rút được hay ko ah?
vậy mà cũng đòi làm support, bó tay

support mà cũng ko biết chắc chắn là có rút được hay ko ah?
vậy mà cũng đòi làm support, bó tay
Chắc chắn rút được nhé bạn, còn việc rút về là do bạn làm như thế nào thôi ạ :binhsua166:

Bác nào chưa có thẻ TRUSTcard nhanh tay lên nhé để sở hữu ngay nhé các bạn :binhsua113::binhsua113::binhsua113::binhsua113:

TRUSTcard là 1 giải pháp hiệu quả cho các bạn chơi với paypal đấy :m000::m000::m000:

rút về mà bị lock thẻ thì rút làm gì .
THÔNG BÁO
TRUSTcard hỗ trợ các bạn bị lock thẻ
Sau vụ LR, các Ngân Hàng Thương Mại đều siết chặt việc xác thực các giao dịch từ nước ngoài chuyển tiền về. Cụ thể là Sacombank đã bắt đầu xác minh giao dịch rút tiền từ Paypal và các thẻ có hiện tượng bị các cây ATM nhả thẻ sau khi nhập PIN CODE (Cộng đồng MMO gọi là Locked hoặc Blocked ).
TRUSTcard sẽ hỗ trợ tối đa cho những khách hàng đang sử dụng thẻ TRUSTcard rơi vào tình trạng trên. Xin vui lòng cung cấp thông tin theo link bên dưới:
https://docs.google.com/forms/d/1qhMh2dKRtHX8jV6vGYpq-X-sR4NUoMcBgPxh63JES_Q/viewform
Cám ơn các bạn MMO đã quan tâm và ủng hộ sử dụng thẻ TRUSTcard trong suốt thời gian qua.

các bạn bị lock thẻ vui lòng làm theo các bước sau:
Khách hàng sử dụng email dùng để kích hoạt thẻ gửi đến mail [email protected] thông tin yêu cầu định danh thẻ:
- Tiêu đề email: V/v Yêu cầu định danh thẻ
- Nội dung email:
+ Họ tên khách hàng
+ Ngày tháng năm sinh
+ CMND/Passport (số cmnd, ngày cấp,nơi cấp)
+ Địa chỉ chi tiết
+ Số đt di động
+ Số thẻ cần định danh
+ Email
+ Hình cmnd/passport
+ Hình mặt trước thẻ (không yêu cầu mặt sau để tránh lộ thông tin thẻ)
Khách hàng cần lưu ý phải cung cấp đúng thông tin, vì sau này khách hàng sẽ phải cầm theo thẻ và cmnd ra ngân hàng làm các thủ tục khác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week