[Hot] Data Zeek vẫn live -- Zeek chưa chết đâu

caoboithon

Newbie
Reactions
15
MR
0.000
Đâu muốn chửi đâu, tại mở mồm ra mà ngu, có óc để làm *** gì, New York City thuộc bang New York,.. post AD suốt ngày mà *** biết :(

Confirm lần nữa để hết NGU nhé. 1. NC ko phải là New York City mà là bang North Carolina. 2. Link ông dẫn là FB của Văn phòng Tổng chưởng lý bang, ko phải thị trưởng hay Thị Nở nào hết.

Ba cái comment kêu gào trên FB này chẳng gây đc ảnh hưởng gì đến vụ xét xử. Người ta xử trên tinh thần pháp luật, chứ ko xử theo TÌNH (vớ vẩn vãi) như ở ta.

Thôi anh em bình tĩnh tí đi.tất nhiên zeek làm tiền nhiều.kủng có nghi vấn j đó mới điều tra.hoặc đơn giản hơn là đi kiểm tra doanh nghiệp bt thôi.zeek đóng thì em nó mất ăn.chứ anh em vietnam ta cứ đường hoàng mà xem xét thôi.mềnh ăn cheat zeek thế là đủ roài.keke.

earndollars

Newbie
Reactions
67
MR
0.000
Confirm lần nữa để hết NGU nhé. 1. NC ko phải là New York City mà là bang North Carolina. 2. Link ông dẫn là FB của Văn phòng Tổng chưởng lý bang, ko phải thị trưởng hay Thị Nở nào hết.

Ba cái comment kêu gào trên FB này chẳng gây đc ảnh hưởng gì đến vụ xét xử. Người ta xử trên tinh thần pháp luật, chứ ko xử theo TÌNH (vớ vẩn vãi) như ở ta.
Thế k nhìn thấy cái câu nhầm địa chỉ à :)) hay mắt để sau gáy :))
Nếu nó không nghiêm chỉnh thì không có nhiểu member vào lên tiếng đâu nhé,.. .
còn ai chả biết làm việc dựa trên pháp luật :)>-....
Trước khi nói hãy uốn lưỡi 7 lần đi nhé, k thì động nào lên mà suy nghĩ :x
Chả ai đi kêu cho bọn scam đâu :)) -=))
r2 vl

nghiavnn22

Banned
Reactions
807
MR
0.000
Chat with me via Skype
Có ông nào tìm hiểu pháp luật USA ko ? nếu như em nó ra đi thì tiền mà ta đầu tư sẽ đi đâu !!! Vào mồm cảnh sát à :)) Cầu mong nếu nó ra đi thì tất cả tiền đầu tư sẽ về lại với ta :) Vì khi đó ta như 1 victim của zeek (đó là nếu như :)))

hiepsi1314

Banned
Reactions
1,041
MR
0.000
Thôi anh em bình tĩnh tí đi.tất nhiên zeek làm tiền nhiều.kủng có nghi vấn j đó mới điều tra.hoặc đơn giản hơn là đi kiểm tra doanh nghiệp bt thôi.zeek đóng thì em nó mất ăn.chứ anh em vietnam ta cứ đường hoàng mà xem xét thôi.mềnh ăn cheat zeek thế là đủ roài.keke.

yeah... vote 1 phiếu cho member công tâm... chứ đừng bênh vực vớ vẩn... cứ đứng ở giữa mà xem xét thôi...

Có ông nào tìm hiểu pháp luật USA ko ? nếu như em nó ra đi thì tiền mà ta đầu tư sẽ đi đâu !!! Vào mồm cảnh sát à :)) Cầu mong nếu nó ra đi thì tất cả tiền đầu tư sẽ về lại với ta :) Vì khi đó ta như 1 victim của zeek (đó là nếu như :)))
Theo thông tin thì được biết Only Us thôi :)) -=))
còn các nước khác chưa nghe nói bao giờ :x

1 cty làm ăn liêm chính thì sao phải xoắn, kể cả thành viên có gian lận dùng *** để DEP thì cũng có lý do chính đáng để giải trình :x
Đóng cửa vì đâm *** thì vô lý :x :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,970
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week