• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell [HOT] Dịch vụ Free Hosting & RSL Hosting US Chất cho anh em

Status
Not open for further replies.
Reactions
3
MR
0.000
Đối với anh em MMO nói chung và đặc biệt là những ai làm PTP nói riêng , Website là 1 thứ không thể nào thiếu để lập 1 hội nhóm , trao đổi , quảng cáo v.v...

Và để có 1 website tiện dụng đa chức năng như ý muốn thì Hosting & Domain là 2 thứ song song và thiết yếu không thể thiếu . Nhận thấy nhiều anh em trong MMO4ME đang chật vật với những hosting lởm / hosting free kém chất lượng hay đầu tư quá nhiều $ cho chi phí hosting , nên hôm nay mình quyết định lập topic Share hosting miễn phí cho anh em . Với tiêu chí “miễn phí mà chất lượng” hôm nay mình xin share hosting US và RSL us cho anh em . Chi tiết thông số vui lòng xem bên dưới :

Hosting được setup trên FULL – MANAGED VPS đã order 1,5 năm : Cam kết live mãn hạn . Nếu host share die trước thời hạn mình xin chịu BANNED FOREVER .

• VPS Root Ram Usage : 1GB , HDD : 100gb , BW : 2TB , CENTOS 6.4
  • Server location : buffallo , USA
  • Server Daily Backup : Automatic (Limit dung lượng backup tối đa: 2GB/1account/3 days)
  • Quản lý hosting với Control Panel giao diện đẹp , dễ sử dụng nhiều tính năng :
...

v.v...
Vps dùng để setup hosting được mình mua bằng tiền thật qua paypal , không phải dùng CC chùa , nên chi phí billing 1,5 năm cho vps đã là hơi quá sức so với túi tiền của mình . Chính vì vậy mình không thể nào bỏ ra thêm 1 số tiền lớn nữa (khoảng hơn $150/ năm) chỉ để mua thêm 1 cái lisence CPanel đắt đỏ . Do vậy , mình chỉ có thể dùng Zpanel , 1 CP miễn phí có tính năng tương tự như Cpanel mà thôi . Song , thiết nghĩ , hosting cho anh em MMO quan trọng nhất vãn là SPEED cũng như UPTIME và CHẤT LƯỢNG - THÔNG SỐ , chứ không phải là thương hiệu hay sự quen thuộc khi dùng CPanel nên mình mong mọi người đừng ngac nhiên khi hosting không dùng Cpanel nhé .

ĐIỀU KIỆN SỬ DỤNG :
1.Không up shell , ddos , làm hư hại hệ thống . Vi phạm mình del acc vĩnh viễn
2.Không làm web phản động vi phạm pháp luật VN
3.Đây là host mình share phi lợi nhuận , số lượng gói RSL thì có hạn , chỉ 5 slot , bạn nào được RSL thì làm gì thì làm đừng có sử dụng để bán host cho newbie nhé
4.Đối với gói Custom các bạn vui lòng pm yh : contamkhuc để biết thêm chi tiết

5.Không xài thì thôi mong các bạn đừng "trâu cột ghét trâu rong" gạch đá mình nhé
CÁCH ĐĂNG KÝ :
Reply tại topic để lại :
[ Mail :

Domain :
Gói sử dụng : Free01/RSL01/Custom
Cũng như để lại cho mình 1 thks nha các bạn :) Mọi vấn đề pm YH : contamkhuc nhé ]

POST bài trong cái forum Sell - Buy để share hosting thì hơi lạc điệu , nhưng mà mấy mod đừng có xóa tại mình cũng có đồ muốn bán và mua mà . :))
Cần mua : 1 lisence WHMCS bản LIFETIME , ai có thì reply lại topic nha
Do luật mmo không cho mua bán vps nếu không ver , nên mình chỉ để lại dòng này cho bạn nào cần vps và tin tưởng mình thì pm : contamkhuc (VPS Linux 2 cpu , ram 1gb , 100gb hdd - cho xài 1 tuần free ok thì xúc hộ mình còn ko thì cũng k sao )

Last edited:
pro qua :D ..

mail [email protected]
domain hostspeed.biz

rsl 1 ( test thu rsl ben ban nhu nao` roi mua sau )

mail [email protected]
domain hostspeed.biz

rsl 1 ( test thu rsl ben ban nhu nao` roi mua sau )
Hì thks bạn ủng hộ
RSL trên là mình share free nhé bạn , quản lý bằng zpanel , và free nên space và bw nó hơi ít .
Nếu bạn muốn mua Cpanel rsl thì cứ pm mình , mình create cho gói khủng luôn , bạn xài 1 tuần r pay cũng dc :)

Last edited:
zpanel thi :)) kha nang paht trien hoi kem roi c

@all :Tình hình là có nhiều bạn pm yh lẫn inbox & mess mình xin host quá , mình k thể nào create kịp hết . Bây giờ mình đi học tí , lát 4h về rồi sẽ giải quyết hết cho các bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,518
173,692
Latest member
quaytay69

Most viewed of week

Most discussed of week