Hot Event TinyPaid.com Site Game và Lô Đề Online

trucminh

Banned
Reactions
64
MR
0.000
Site Lô Đề, Game Online TinyPaid.Com

Site đang trong quá trình phát triển nhưng open sớm chức năng lô đề.​

Event:
  • Tặng tất cả thành viên mới $0.1 khi đăng kí và like facebook page (min rút $1.00, nhớ like và comment nick vào page để mình biết mà còn bonus nhá!)
  • Ko cần nạp tiền vẫn có thể chơi. Cứ hết tiền thì bạn sẽ được cộng $0.05 vào tài khoản.

Các chức năng:
  • Đánh lô đề (đã mở).
  • Thanh toán tự động (đã mở).
  • Game khác (đang phát triển).
Lưu ý:
  • Tất cả các thành viên khi lập nhiều account để cheat event sẽ bị block mà ko cần thông báo.
  • Thời gian từ 20h-24h đêm site cập nhật kết quả.

Proof của người chơi:

Last edited by a moderator:

a01664334316

Banned
Reactions
43
MR
0.000
site còn sơ sài quá nếu thế này thì chơi bên cakiem.com cho an toàn đã có uy tín với hệ thống pay tự động cũng ngon lành rồi bên này thì chưa biết thế nào cả

site còn sơ sài quá nếu thế này thì chơi bên cakiem.com cho an toàn đã có uy tín với hệ thống pay tự động cũng ngon lành rồi bên này thì chưa biết thế nào cả
Site mới open mà, các cậu được bonus chứ có mất gì đâu, cứ chơi rồi biết chất lượng ak.
Còn giao diện thì mình thích đơn giản!

Site mới open mà, các cậu được bonus chứ có mất gì đâu, cứ chơi rồi biết chất lượng ak.
Còn giao diện thì mình thích đơn giản!

bên cakiem.com cũng được khuyến mại 0.1$ mà :D. Mà site của cậu chưa biết hệ thống pay thế nào trến 10$ lại phải pay bằng tay hơi bất tiện. mình chỉ góp ý chút thui nếu site hoạt động tốt thì cũng là 1 chỗ vui chơi nữa cho anh em :binhsua50:

bên cakiem.com cũng được khuyến mại 0.1$ mà :D. Mà site của cậu chưa biết hệ thống pay thế nào trến 10$ lại phải pay bằng tay hơi bất tiện. mình chỉ góp ý chút thui nếu site hoạt động tốt thì cũng là 1 chỗ vui chơi nữa cho anh em :binhsua50:
Bên cá kiếm khuyến mại 0.1$ nhưng bạn phải chơi đến $3 mới pay được. Từ 0.1$ mà đánh lô kiếm được đến $3 là cả 1 quá trình và phải rất may mắn. Nó tính toán cả rồi cậu ak.
Còn vì sai mới mở, chắc chưa có ai nạp tiền và đánh để có thể rút tiền lớn hơn $10.

Bên cá kiếm khuyến mại 0.1$ nhưng bạn phải chơi đến $3 mới pay được. Từ 0.1$ mà đánh lô kiếm được đến $3 là cả 1 quá trình và phải rất may mắn. Nó tính toán cả rồi cậu ak.
Còn vì sai mới mở, chắc chưa có ai nạp tiền và đánh để có thể rút tiền lớn hơn $10.

chơi đến 0.5$ chơi black or white trúng là rút đựoc rồi cậu à :binhsua57:

mrkoi89

Junior
Reactions
140
MR
0.003
like mà có thấy gì đâu :-? Check giùm mình acc mrkoi89 nhá

like mà có thấy gì đâu :-? Check giùm mình acc mrkoi89 nhá
Cậu like facebook và để lại comment account nhá, chứ like ko comment lại mình ko biết ai mà bonus ak

- - - Updated - - -

sao minh ko nhap duoc tai khoan LR nhi . toan bao' ko co
Đã xong cậu ak, giờ có thể update account LR của cậu rồi!

Last edited by a moderator:
@@ đả like face từ tối qua thớt check và bouns nhá
ID: nguyenducgiau
Đã bonus cậu !

- - - Updated - - -

Hôm qua có khoảng chục bạn nhận được tiền bonus chơi nhưng chưa thấy ai trúng. Trong tuần này nếu tài khoản các cậu về 0 thì mình sẽ cộng cho các bạn $0.05 ngay hôm sau nhá!

Đã bonus cậu !

- - - Updated - - -

Hôm qua có khoảng chục bạn nhận được tiền bonus chơi nhưng chưa thấy ai trúng. Trong tuần này nếu tài khoản các cậu về 0 thì mình sẽ cộng cho các bạn $0.05 ngay hôm sau nhá!
hehe thank thớt :) Tớ vào là trúng liền êm rứa :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,979
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week