Matrix [Hot-hacked] Zeek có lỗ hổng -- cầu chúa đi !!

Status
Not open for further replies.
Chẳng cần làm quái gì . nếu mà làm dc như thế thì cứ âm thầm mà làm cho nhanh giàu . Chúc chủ Topic phát tài đắc lộc

Đọc hết 15 page thì thấy chủ top nhắc đy nhắc lại 4,5 lần "Topic này chỉ để cảnh báo, không thách thức hack hiếc gì hết blah..blah" mà có mấy đứa nó cứ xồn xồn vào thách thức rồy chém gió :(..Hok biết là não nó thiếu nếp hay là tỏ ra nguy hiểm :(
Lần sau cậu đừng public cảnh báo nữa nhé Rec..Gửi inbox 4rum cảnh báo cho mình nhé ;))..mà cái này nếu có thật thì chắc hok ai hack mấy cái nik xk$ đâu nhỉ...hack xxk$ trở lên chứ điên bỏ thời gian hack cái nik trăm $ nhỉ?..như cái acc 241k$ ấy ;))..Tin này hok ảnh hưởng gì tới "tuổi thọ" của mình nhưng dù sao cũng thanks Rec

ko hiểu zì hết........

cái trò này là do bọn đạo chích giả ra thôi, chứ chẳng có hack hiếc gì được đâu mà sợ, công ty lớn mà mấy bác cứ tưởng muốn hack là hack ,bó tay,hack được thì bọn nước ngoài nó đã hack và zeek sập tiệm lâu rồi chứ chẳng chờ tới ngày hôm nay,

Còn cái bác nào đưa cái notepad với chữ ngoằn nghòe kia lên thì xin cho hỏi bác làm cách nào lấy được database của nó, thật là vớ vẩn,

pub acc của bạn lên đi, bé rẹc hack cho :|

Tui có ý này, nếu hack được account thì phải hack cả đưởng tiền đi về nữa . Nếu Zeek cho rút về thoải mái thì thôi, còn rút về từ a/c deposit lên hoặc là từ payzza theo đ/c email của mình hẳn hoi thì hơi khó để lấy đc tiền.

giải mã MD5 ngon như bỡn thế hả :|. Đem đi dò với thư viện cái nào có thì ăn ko thì nhịn thôi chứ khủng đến mức đủ sức giải mã MD5 thì lạy sư phụ!
Như thế thì mấy hãng pro + quân sự nó rước vê làm đường hoàng chứ cần éo gì chui vô hack acc zeek ;))
mà acc mình cùi thì chắc nó chả xó làm gì cho khổ :))

Làm như md5 là vô địch ấy. Kiếm vài con vps với code vài dòng lệnh là bruteforce được hết.
Ngươi ta cảnh báo cho không cảm ơn còn chửi

Last edited by a moderator:
ủa, bình thường là pass mã hóa MD5, cơ mà, 1 khi mã hóa sang md5 thì làm sao mã hóa lại được nhỉ,
hay tại vông nghệ tiên tiến rùi:((

Md5 cũng tùy trường hợp chứ đâu phải trường hợp nào cũng ko giải mã ra :|

Đợt 4rum bkav bị hack nguyên đống db của user bị lộ ra đó (nó mã hóa có cả $salt luôn ấy chứ :|)

Nói chung đừng lấy cái nhìn hạn hẹp của mình mà đánh đồng tất cả, cứ quan niệm rằng "ko gì là ko thể"...

Tới khi mà mình bị rồi thì đừng nghĩ rằng chuyện đó ko thể xảy ra :|

giải mã MD5 ngon như bỡn thế hả :|. Đem đi dò với thư viện cái nào có thì ăn ko thì nhịn thôi chứ khủng đến mức đủ sức giải mã MD5 thì lạy sư phụ!
Như thế thì mấy hãng pro + quân sự nó rước vê làm đường hoàng chứ cần éo gì chui vô hack acc zeek ;))
mà acc mình cùi thì chắc nó chả xó làm gì cho khổ :))

MD5 thật là ếu crack đc kô :| xàm ít thôi
độ dài của pass + time :| có cái 100 năm mới ra có cái 10p nhé cưng

Người ta cảnh báo mà không nghe thử đi thằng nào gan up cái user lên đi nói thế chả ai mất acc cả
Anh rec có ý tốt cảnh báo ai tin thì thôi không tin cũng chả sao anh rec có được đồng nào không

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week