hot hot... đọc mail mới có nữa tháng kiếm được 1,2$... đã có proof nè anh em

ncduc88

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
mình thấy site này được mà bạn... nếu không đầu tư thì mình ăn tiền hoa hồng ít thôi... bạn cũng có thể kiếm nhiều credit mail để gửi tới cho nhiều người giống như bạn vào forum kiếm ref cho mình thôi :)). Một công đôi việc

vt89qn

Newbie
Reactions
343
MR
0.000
mới reg. cheat phát lên level 1500 Button. :D

---------- Post added at 02:34 AM ---------- Previous post was at 02:20 AM ----------

Chúc mừng chủ thớt UP 3000 Button Level. bác nên cám ơn tui vì chỉ trong 1 đêm tui đọc cho bác số mail = 1 tháng bác chăm chỉ. Úp rồi sướng nha. còn trang nào cần up phụ. hay còn bác nào muốn Up lên 3000Level button không tui Up cho. khả dĩ không thể up thêm nữa vì nó lock rồi, chứ nó không lock up max cho bác luôn :D

kutjhocdoj

Hero
Reactions
1,501
MR
0.001

---------- Post added at 02:34 AM ---------- Previous post was at 02:20 AM ----------

Chúc mừng chủ thớt UP 3000 Button Level. bác nên cám ơn tui vì chỉ trong 1 đêm tui đọc cho bác số mail = 1 tháng bác chăm chỉ. Úp rồi sướng nha. còn trang nào cần up phụ. hay còn bác nào muốn Up lên 3000Level button không tui Up cho. khả dĩ không thể up thêm nữa vì nó lock rồi, chứ nó không lock up max cho bác luôn :D
đã cheat rồi hở bác đc pay hok thế :D

moneypro

Senior
Reactions
514
MR
0.000

Giúp dùm cái nhe bạn, thank trước nhe :binhsua17:
http://state-of-the-art-mailer.com/?ref=23799

đk rồi, làm thế nào chơi đó, hướng dẫn đi

nó gửi mail cho bạn, đọc mail tăng point, đủ point tăng "button level", mỗi button level sẽ ứng với 1 commision (tỉ lệ chia lãi - chắc thế), tiền gửi tự động vào hàng tháng. Hết.
Btw, bạn hỏi thì nhẹ nhàng mới có người muốn trả lời :|

site đã fix lỗi dup ads. nhưng có thể cheat bằng cách copy đoạn code dưới đây :
<html>
<body>
<script type="text/javascript">
var idmail=67100; //Total post number
var id='23787';
document.write("<iframe width='1000' height='250' src='' id='iframe_refresh' frameborder='0' scrolling='no'></iframe>");
function refreshIframe() {
idmail=idmail+1;
var f = document.getElementById("iframe_refresh");
f.src = "http://state-of-the-art-mailer.com/ngivecredits.php?mdid="+idmail+"&memberid="+id;
}
setInterval("refreshIframe()", 1000); //time in miniseconds
</script>
</body>
</html>

copy và lưu thành file .html . ví dụ sotam.html rồi open lên = trình duyệt
trong đó idmail là id cái mail bạn nhận được đầu tiên trong ngày, có thể mở mail lên coi. hoặc đoán cũng được. id là id ref của bạn. cứ 1 s nó load 1 ads giống như mail vậy. có gì thắc mắc có thể hỏi tại topic hoặc PM vantin_it

bác chủ thớt thấy ổn thì copy bỏ lên đầu topic để cho mọi người thấy.

trong đó idmail là id cái mail bạn nhận được đầu tiên trong ngày, có thể mở mail lên coi. hoặc đoán cũng được. id là id ref của bạn. cứ 1 s nó load 1 ads giống như mail vậy. có gì thắc mắc có thể hỏi tại topic hoặc PM vantin_it

Ko được bác ợ.
Cái script của bác giúp click nhanh ko phải chờ load, nhưng số lượng add thì ko thêm được, e vào bằng web nó bảo có 6 adds, chạy file của bác đúng 6 cái dừng. Hì.
Nhưng thế cũng hay lắm rồi, đỡ mất bao nhiêu công :)
Thanks bác.

Thanks bác quả cao thủ. Chạy rất ok, mới 5p mà lên 2k.
Nhưng hỏi thêm 1 câu vậy nó co clock acc giông bạn không vậy :binhsua03:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,269
175,622
Latest member
oknhe88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week