Matrix HOT! Invest shares: Boomearning -có thể rửa PZ^^ 11-10-2012

Status
Not open for further replies.
Reactions
387
MR
0.000
Chat with me via Skype
Like Purchases, most of the Withdrawals will be sent instantly, and some will take up to 2-7 hours to be sent.

Nó ghi tren fbook vậy, hầu hết withdray là instant và nó sẽ có PIN code để withdraw. Các bạn xài Payza thì chắc k sao, dispute vô tư. Site này repurchase có 30% thôi nên canh rút lẹ

mình thì cứ đủ vốn là rút về đã, còn lại phó mặc cho nó, thấy site còn tốt thì cứ mua tiếp rồi hưởng lãi thôi, đăng ký sớm thì lấy vốn lại cũng lẹ lắm. Với lại k thấy giới hạn rút 1 ngày 1 lần nên k có lo lắm

ipad268

Junior
Reactions
158
MR
0.002
Chat with me via Skype
Nó không quy định số $ rút hay số lần rút ah các bợm :m187:

baochuongsone

Junior
Reactions
70
MR
0.006
mọi người cho mình hỏi số tiền có thể rút xem ở dòng Total Unpaid Balance trong Stats đúng không, vd site này tái đầu 30%, vậy mình chỉ có thể rút 70% của Total Unpaid Balance thôi phải không mọi người?

mọi người cho mình hỏi số tiền có thể rút xem ở dòng Total Unpaid Balance trong Stats đúng không, vd site này tái đầu 30%, vậy mình chỉ có thể rút 70% của Total Unpaid Balance thôi phải không mọi người?

Rút hết số tiền có ở trong đó nó tự động trừ 30% tái đầu tư cho mình. :m187:

Có site thì nó mua share cho mình có site thì mình phải mua thủ công :m131:

Mà giờ đa phần là mua auto rầu. nên vậy có nhiêu cứ rút nhiêu thôi :D

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,112
MR
8.484
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
ak payza k vô được rồi, ai rút tiền từ Keencash về vô thử có được k vậy. Mới 1 tiếng trước còn vô được, giờ vô hết được rồi
vô bình thường bạn, bạn ko vào đc web hay login ko đc ? Cá nhân mình nghĩ ko nên chơi site này nhé, ko ăn thua đâu, lại chạy vào giờ khuya quá nữa, đi ngủ giữ sức khỏe tốt hơn đó bạn :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week