Matrix HOT! invest shares! KeenCash - có thể rửa PZ!

Status
Not open for further replies.
ồ lr và stp k cần dep trc hả các bạn.mà cái này dùng dcom có dc k nhỉ.vì dcom mỗi lần khởi động lên là nó thay ip mà thế cóp sao k mọi người
Pz nó bảo cập nhật bằng tay nên dep trước, mấy cái kia nó bảo auto nên khỏi cần :)

- - - Updated - - -

thấy nó báo 2h37p nữa thôi mà sao bảo hơn 3h nữa chứ
Giờ là 8h rồi nên còn 2h30 phút nữa thôi bác

tầm 10h kém 15 là ngồi ngóng rồi =)). Mà mình chơi LR nên cứ thoải mái. mấy bác chơi pz nên hơi sốt ruột tí

tầm 10h kém 15 là ngồi ngóng rồi =)). Mà mình chơi LR nên cứ thoải mái. mấy bác chơi pz nên hơi sốt ruột tí

mấy bác pz dep trước rùi thì cứ thanh thản mà mua pos, còn bác chơi lr thì vô mail lấy mã pin nhá =))

chuẩn bị sẵn cả rồi mà =)). chỉ chờ nó chạy nữa thôi :-". mã pin thì cũng mất 20s là cùng mà

ban oi minh dep tien roi soa n khong cap nhat gi cho minh het zay:binhsua04:
bạn dep khi nào đó.mình dep khi tối ngủ dậy thấy có rồi.mà thấy nó đồng hồ chạy loạn xạ à.khi thì 2h30p khi thì 3h10 éo hỉu gì lun

Mịa nó lại thay đổi giờ chạy rồi, 11h30 nó mới chạy vãi lúa
thì chính xác là 11h30 nó mới chạy nhưng cứ ngồi canh me xem có thay đổi gì ko ^^

Ai đã dep thì cứ yên tâm đợi nó cập nhật nha tại vì nó chưa online . 10h mà còn ai bị sót thì pm yahoo mình support ^^

Min pay có chính xác là 4$ k các bác, sao đọc trên trang nó bảo minpay là 10$, 10$ thì dep nhỏ lẽ làm sao đủ min

Min pay có chính xác là 4$ k các bác, sao đọc trên trang nó bảo minpay là 10$, 10$ thì dep nhỏ lẽ làm sao đủ min
4$ nha ^^ mình đã yêu cầu admin và admin chấp nhận . Chắc quên sửa ^^ Để chốc mình bảo admin sửa

bạn dep khi nào đó.mình dep khi tối ngủ dậy thấy có rồi.mà thấy nó đồng hồ chạy loạn xạ à.khi thì 2h30p khi thì 3h10 éo hỉu gì lun

mình dep luc 7h40 đó bạn:binhsua09::binhsua09:

ịa nó chứ đang định vào stp dep ít mà stp sao éo login dc.login vào man hình rắng xóa.hay lại bị gì k biết.mịa nó chứ đang nghèo nó mà có vấn đề nữa là con die mất

ịa nó chứ đang định vào stp dep ít mà stp sao éo login dc.login vào man hình rắng xóa.hay lại bị gì k biết.mịa nó chứ đang nghèo nó mà có vấn đề nữa là con die mất
cha này qua đợt này mà giàu lên thì kéo cái mạng vnpt về dùng luôn cho ổn định.
gói cước sv, chạy cũng ngon ầm ầm. 150k/1 tháng. trọn gói luôn. Mà 6 tháng đầu nó lại giảm giá nữa chứ. Có thằng bạn nó sài, tháng đầu chỉ trả có 55k, éo biết vì sao. haha.

gói cước sv, chạy cũng ngon ầm ầm. 150k/1 tháng. trọn gói luôn. Mà 6 tháng đầu nó lại giảm giá nữa chứ. Có thằng bạn nó sài, tháng đầu chỉ trả có 55k, éo biết vì sao. haha.
ồ lại có cái vụ vnpt có rẻ thế à.mình đang xài gới 220k của FPT mà éo vào dc.ịa nó chứ mạng như....

- - - Updated - - -

ồ lại có cái vụ vnpt có rẻ thế à.mình đang xài gới 220k của FPT mà éo vào dc.ịa nó chứ mạng như....

Site keencash thay đổi thời gian là 2 mốc : 10h30 và 11h30 mọi người canh mốc 10h30 trước nha ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week