Matrix HOT! invest shares! KeenCash - có thể rửa PZ!

Status
Not open for further replies.
STP ko login dc có ai bị giống mình không nào :binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85:

There could be any delay because of the number of PreDeposit.

It won't take more than an hour. We'll send another newsletter before launching.

Thank you all for your support :)

thằng em vừa mới lắp biến đăng kí xe máy xong. bảo đi uống bia. bắt nó ngồi chờ 30 phút. giờ thêm 1h nữa. mày định thế nào đây tổ sư bố mày thằng admin :m181:

Ngủ quên @@, tình hình là delay 1h nữa, predeposit trên site nó ghi closed rồi, giờ mình send tay nó có cập nhật không ta, hay chờ site chạy luôn @@

Trưa nay có 71 em ko chịu ăn cơm trưa.

There are currently 72 users browsing this thread. (41 members and 31 guests)

Dep vừa thôi nha bà con, dep mạnh sập mẹ cái site cái chết chùm ak.

.
.
.
.
.
Đông quá, chén lấn khiếp. :m160:
XÊ RA CHO TA RA NGOÀI ĂN CƠM. :m160::m160::m160:
:m118:

thằng em vừa mới lắp biến đăng kí xe máy xong. bảo đi uống bia. bắt nó ngồi chờ 30 phút. giờ thêm 1h nữa. mày định thế nào đây tổ sư bố mày thằng admin :m181:
mở mồm ra là chử, chử cái *** gì thế hả,ông đứng vào vị trí thằng admin đi xem xem, mở mồm ra là chử nó, đã là invest share thì kiểu gì cũng phải có lỗi phát sinh trong quá trình hoạt động, ko thể tránh khỏi đc,do số lượng người dep vào quá đông mà nó phải cập nhật bằng tay lên nó chưa làm xong so với dự kiến, nó thông báo delay là quá bình thường, chử cái *** gì nó chứ,cứ đúng h nó chạy, thế những người chưa đc cập nhật ngồi đấy mà cười ak, ông thử đúng vào vị trí mấy đứa mà chưa đc cập nhật xem xem nó thế nào, có như ngồi trên đống lửa không mà cứ chử thằng admin, nó thông báo thế thì cứ kiên nhẫn mà đợi :))

HÌnh như bác nói đúng :), k biết chuyến này có ra cơm cháo gì không đây. Chơi 3 site rồi mỗi site lỗ ít ít, site này mà k được nữa thì giã từ invest shares luôn.
Đập ít ít cầm chừng thôi. Đừng ham hố quá chết lúc nào ko biết :(

em chơi site éo nào cũng lời 0.1 :)) vãi cả hàng

HÌnh như bác nói đúng :), k biết chuyến này có ra cơm cháo gì không đây. Chơi 3 site rồi mỗi site lỗ ít ít, site này mà k được nữa thì giã từ invest shares luôn.

Bác nói em nghe sợ quá, e mới bc chân vào lần đầu tiên :binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week