Matrix HOT! invest shares! KeenCash - có thể rửa PZ!

Status
Not open for further replies.
thật khó hiểu với admin này.bắt chờ từ 11h tới bây giờ cũng k có thông báo gì nữa

Đông thế này ! Mỗi bác lên tiếng 1 câu tăng độ nóng cho buổi trưa nào :binhsua49:

đập con mèo thằng admin nó kêu kéo dài 1 giờ nữa kìa . Ức chế thôi rồi .
Nghe nhạc xả stress :binhsua49: nó bảo trước khi site chạy 10' nó sẽ có mail thông báo.

Thế nha. Bực quá

thèn ad giỡn mặt vãi ra, bực nhất là mí site invest nó câu giờ thế này

nó làm vậy cũng tốt mà, giải quyết cho hết predeposit, tăng độ hot để thêm nhiều người vào sau, có vậy mới nuôi được mấy thằng vô trước.
Câu view cứ như the voice :))

SCAM RỒI :binhsua168:
Ko scam thì cũng ko có lời đâu với cái kiểu site chưa gì bị lỗi như thế này. Chúc Anh em ra đảo an toàn hết hỉ....nhìn cái site với Admin ko dám chơi rồi. Anh em dư tiền để đi nhậu cho đã ngồi đây mà canh có lòi mình chết liền. Góp ý rứa thôi còn ai chơi chơi, ai muốn ra đảo thi cứ choi cho biết :))

admin đã sửa và nói site sẽ được tung ra sau 10' kể từ bây giờ . Anh em canh me nha :D
Alright alright, relax guys. Looks like everyones account is updated with the predeposit. As per the members request. Site is launching in 10mins from now.

There will be another newsletter after enabling the purchases :)

Ko scam thì cũng ko có lời đâu với cái kiểu site chưa gì bị lỗi như thế này. Chúc Anh em ra đảo an toàn hết hỉ....nhìn cái site với Admin ko dám chơi rồi. Anh em dư tiền để đi nhậu cho đã ngồi đây mà canh có lòi mình chết liền. Góp ý rứa thôi còn ai chơi chơi, ai muốn ra đảo thi cứ choi cho biết :))

có bao nhiêu mạng để chết thế ku, muốn ăn gạch tập thể thì cứ la liếm vào đây

admin đã sửa và nói site sẽ được tung ra sau 10' kể từ bây giờ . Anh em canh me nha :D
Alright alright, relax guys. Looks like everyones account is updated with the predeposit. As per the members request. Site is launching in 10mins from now.

There will be another newsletter after enabling the purchases :)

10 phút nữa mà nó ko cho mau là ta sẽ ................................................ta sẽ .............................chờ tiếp vậy. hihi

có bao nhiêu mạng để chết thế ku, muốn ăn gạch tập thể thì cứ la liếm vào đây
kệ mịa nó bác, mấy thằng GATO ko tuyển được ref vào đây phá đó mà, đem toàn site chạy rồi tuyển ref, tưởng đâu ai cũng ngu như nó

:binhsua169::binhsua169::binhsua169::binhsua169::binhsua169::binhsua169::binhsua168::binhsua168::binhsua168::binhsua168:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week