Matrix HOT! invest shares! KeenCash - có thể rửa PZ!

Status
Not open for further replies.
mình cũng bị thiếu. 82$ mà mua dc có 39 share. mất 2 share 4$
admin định ăn quịt mỗi thành viên vài share là lời đống tiền rồi. Zzzzzz

site có cả 1 thời gian dài chuẩn bị mà lởm vãi linh hồn, 200$ mua 100 packages mà giờ có 37, lát nó có update thì cũng hết lãi rồi còn đâu :(

- - - Updated - - -

ban oi minh mua 200$ la 100 shares ma sao nó có 49 ah :((
bạn còn khá hơn mình, cũng 200 mua hết mà đc có 37 kìa. Cái đoạn mà site nó bị quá tải ấy, nó xử lý ko hết vòng lặp :(

Mua nhiều là dính hết! :|
Mình còn không có pos nào đây này. không hiểu được nữa. lên facebook của nó thì nhiều người đều bị như vậy nhưng không thấy nó trả lời gì cả

f5 2 lần đứng lãi luôn rồi :binhsua53:

đã hết xiền, ngừng dep đi các bạn, rút hết đi nào,

topic lên 100page trong ngày

site có cả 1 thời gian dài chuẩn bị mà lởm vãi linh hồn, 200$ mua 100 packages mà giờ có 37, lát nó có update thì cũng hết lãi rồi còn đâu :(

- - - Updated - - -

bạn còn khá hơn mình, cũng 200 mua hết mà đc có 37 kìa. Cái đoạn mà site nó bị quá tải ấy, nó xử lý ko hết vòng lặp :(
Lãi đã ngừng tăng rồi...........không biết nó có pay không nữa???????????

vừa thử dep thêm vào mua ko thấy cập nhật. Nhưng những share cũ thì vẫn tăng, lãi hơn gấp đôi rồi mỗi tội mình with sớm quá ko with được nữa :binhsua95:

đoạch mợ site chuẩn bị lâu thế mà giờ mới 1 tiếng đã sững lãi, lỗi từa lưa hột dưa ko bít toàn mạng ko đây

vừa thử dep thêm vào mua ko thấy cập nhật. Nhưng những share cũ thì vẫn tăng, lãi hơn gấp đôi rồi mỗi tội mình with sớm quá ko with được nữa :binhsua95:

tiền về tới tài khoản chưa cậu ?????? hay vân pending

site gi zay trời..sợ thiệt lun rồi@@

các bạn đừng quên là tái đầu tư bắt buộc là 50% ^^ Chúng ta hãy bình tĩnh và đợi thông tin từ admin . Tôi cũng đang rất sốt ruột và đang đợi thông tin chính thức từ admin.
Về việc thanh toán : admin đang giải quyết và bảo tôi là đừng lo lắng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week