Matrix HOT! invest shares! KeenCash - có thể rửa PZ!

Status
Not open for further replies.
Đã bảo các cậu rồi. all các site của trangex giới thiệu không què cũng gãy chân gãy tay. tốt nhất đừng bao h nghe theo nữa nhé. thân

Refund for me - My LR : U1230458
Date: 10/11/2012 02:47
Batch#: 114036287
Send to: U5261394 (KeenCash)
Amount: $10.00
Memo: Deposit to keencash from user Dangkhoa199x
đúng ko nhỉ
thấy PZ cả STP đc refunds hết rồi mà chưa thấy đến LR
Đúng rùi ^^ ! Ngồi chờ thôi chứ biết sao giờ

đúng là trangex nhận được thông tin rất sớm, cái này thì các bạn có thể tìm hiểu ở mấy forum nước ngoài. Hơn nữa, trangex có chế độ RCB, còn nhiều người thì không. Nhưng mà trangex quảng cáo cho site của mình dữ quá, làm nhiều bạn dễ bị nghe theo.
Ví dụ như trang Keencash này, lúc giới thiệu thì bảo admin có kinh nghiệm dữ lắm, có chuyện thì bảo là admin còn non kinh nghiệm. Mình k có ý phá nhưng mọi người nên tìm hiểu thông tin kỹ 1 tí, còn đã chơi thì chấp nhận, ai không chơi thì ở ngoài thôi, có thảo luận thì thảo luận trước, đừng có lúc gặp vấn đề rồi mới nhảy vô nói thì k tốt.

đúng là trangex nhận được thông tin rất sớm, cái này thì các bạn có thể tìm hiểu ở mấy forum nước ngoài. Hơn nữa, trangex có chế độ RCB, còn nhiều người thì không. Nhưng mà trangex quảng cáo cho site của mình dữ quá, làm nhiều bạn dễ bị nghe theo.
Ví dụ như trang Keencash này, lúc giới thiệu thì bảo admin có kinh nghiệm dữ lắm, có chuyện thì bảo là admin còn non kinh nghiệm. Mình k có ý phá nhưng mọi người nên tìm hiểu thông tin kỹ 1 tí, còn đã chơi thì chấp nhận, ai không chơi thì ở ngoài thôi, có thảo luận thì thảo luận trước, đừng có lúc gặp vấn đề rồi mới nhảy vô nói thì k tốt.

giờ quay ra đổ vạ. ai đầu tư mà chả hi vọng kiếm lời từ nó . Tôi rất quan tâm site này nên đã nói chuyện rất kĩ với admin và admin nói có kinh nghiệm 2 năm và sẽ test site trước khi hoạt động. Tôi cũng chỉ nghe sao nói vậy . Nếu các bạn cảm thấy không muốn mạo hiểm thì đừng chơi invest shares và cũng đừng làm ref của tôi . Mệt mỏi lắm
Site lãi thì ko sao. site có vấn đề thì thì lằng nhằng tôi cũng mệt mỏi phải lo lắng rồi giúp đỡ lắm rồi . Cả 1 ngày vừa đang lo về tiền của mình , vừa phải lo cho tiền người khác . Quá mệt

- - - Updated - - -

và 1 lần nữa ai chơi với tôi thì sẽ hiểu , còn ai cảm thấy ko muốn chơi hay là xách mé tôi thì lần sau vui lòng đừng làm ref của tôi . Cám ơn nhiều

nóng quá :D, có ai nói gì bạn đâu, tui chơi thì chẳng bao giờ than thở, chỉ là giải thích cho mấy bạn khác hiểu thôi chứ chơi may trò này cứ xac định tư tưởng trước là mất đi. Có người Vietnam giới thiệu cho chơi thì vui vẻ hơn thoi mà

Thông báo: Các bạn vui lòng lên facebook gửi proof thanh toán để được refund nha. Admin sẽ refund khi offline . Còn ai ko lên facebook được thì post proof lên đây mình sẽ pub hộ . Vui lòng ko gửi qua yahoo nha . Mình ko có thời gian online để tra lời . Mệt quá ^^

Thông báo: Các bạn vui lòng lên facebook gửi proof thanh toán để được refund nha. Admin sẽ refund khi offline . Còn ai ko lên facebook được thì post proof lên đây mình sẽ pub hộ . Vui lòng ko gửi qua yahoo nha . Mình ko có thời gian online để tra lời . Mệt quá ^^
Refund for me - My LR : U1230458
Date: 10/11/2012 02:47
Batch#: 114036287
Send to: U5261394 (KeenCash)
Amount: $10.00
Memo: Deposit to keencash from user Dangkhoa199x

Tình hình là Lr vẫn chưa Pay

Và 1 lần nữa ai chơi với tôi thì sẽ hiểu , còn ai cảm thấy ko muốn chơi hay là xách mé tôi thì lần sau vui lòng đừng làm ref của tôi . Cám ơn nhiều
Có lẽ trong mỗi topic tuyển ref, ngay từ #1, cậu nên để những câu cảnh báo kiểu này!

Có lẽ trong mỗi topic tuyển ref, ngay từ #1, cậu nên để những câu cảnh báo kiểu này!
tốt nhất lần sau ai cũng chơi = PZ đi cho đỡ mệt và an toàn

vừa mới disput thoe ông boydatinh chỉ dan hj vọng em nó về chứ dang dói đây

tốt nhất lần sau ai cũng chơi = PZ đi cho đỡ mệt và an toàn

Thiệt là mang tiếng ghê, giới thiệu cho mọi người chơi rồi còn bị nói linh tinh :D
Bạn đừng tuyển ref nữa, đứng ra xây dựng team cho mọi người, khỏi RCB nhưng hưởng commission còn hơn, đỡ mệt mỏi chịu trách nhiệm mệt người

Thiệt là mang tiếng ghê, giới thiệu cho mọi người chơi rồi còn bị nói linh tinh :D
Bạn đừng tuyển ref nữa, đứng ra xây dựng team cho mọi người, khỏi RCB nhưng hưởng commission còn hơn, đỡ mệt mỏi chịu trách nhiệm mệt người
mình tuyển ref để đảm bảo quyền lợi của thành viên VN thôi . Còn với các group thành viên nước ngoài mình giới thiệu site thôi chứ ko cần rcb cho họ .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week