Matrix HOT! Invest shares- Massprofitshares 4-10-2012 - có cổng PZ

Status
Not open for further replies.
pay intanst, request 1s là có tiền, nhanh vãi
10/05/2012 11:03 113241839 U0722146 (MassProfitSh...) + $72.00 $0.72 $2194.48 Hide
Merchant Reference: MassProfitShares Memo: Instant Withdrawal sent from MassProfitShares

vừa rút xong đợt 2 cách chưa tới 1 tiếng, chắc tại mình rút ít nó giải quyết nhanh ^^, 1/4 nữa hồi vốn nào, site này pay deep đều ok mà tái đầu tư ít quá chắc mai là ngủm quá ^^

vừa rút xong đợt 2 cách chưa tới 1 tiếng, chắc tại mình rút ít nó giải quyết nhanh ^^, 1/4 nữa hồi vốn nào, site này pay deep đều ok mà tái đầu tư ít quá chắc mai là ngủm quá ^^

mình thì cứ 1 tiếng đủ 10$ là rút ah :binhsua25:

bắt đầu có dấu hiệu hả bà con, lãi cũng chững lại rồi >.< hix còn mí $ nữa hoàn vốn anh ad ơi phọt phát cuối giùm em cái ^^

mình chưa nhận dc RCB nhé trangex
ID :y01minh
LR :U5695874
lời dc 2$ :m202::m202:

Last edited by a moderator:
Total Repurchase Balance:$ 4.33
mịa nó cái này là hơn 4$ rầu mà sao 4h rồi nó vẫn chưa tái mua nhỉ.

Date: 10/5/2012 12:18 PM
Batch: 113251116
From Account: U6392707 (trangex)
Amount: $0.50
Memo: rcb cho bạn

Thank you.

đã nhận RB

Còn ai muốn rcb thì pm mình nha. Nhớ gửi mình tên mail đk và tên tk lr nhận rcb.

We have updated a lot of accounts with missing shares due the GRAND LAUNCH, but we still have a lot to do. If your shares were not added instantly, please send us an email to [email protected] with the reference/batch number and allow up to 24 hours for us to update you account. Thanks for your patience.
Admin vẫn rất bận trong việc cập nhật shares nên chưa có thời gian chuyển [SIZE=-1]Total Repurchase Balance [/SIZE][SIZE=-1]thành shares, mọi người kiên nhẫn đợi nha.

[/SIZE]
[SIZE=-1]Từ giờ phút này các bạn không nên chơi nữa nha, các bạn có thể đợi 11-10 site keencash hoạt động, site đó còn ngon hơn site này ^^[/SIZE]

Với invest shares ko hiện tên TK nên mình yêu cầu là muốn rcb phải gửi tên hoặc mail đk .
Các bạn làm ơn làm đúng giúp mình. Và muốn nhận rcb ngay thì pm yahoo cho mình : extrang

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week