Matrix HOT! Invest shares- Massprofitshares 4-10-2012 - có cổng PZ

Status
Not open for further replies.
sao cái này bị âm vậy các cậu.
[SIZE=-1]Total Repurchase Balance:[/SIZE]
[ ? ]
[SIZE=-1]$ -0.11[/SIZE]

mới đc WCA pay 50PZ, có nên làm tiếp 25 share ko nhỉ :D
ko nên , dep tiếp cũng ko rcb đâu :binhsua12:

- - - Updated - - -

Có ai rút đươc nữa ko nhỉ , mình rút nó lại báo : Server was unable to process request. ---> 202, Daily amount limit exceeded
nữa rồi :(

- - - Updated - - -

Có ai rút đươc nữa ko nhỉ , mình rút nó lại báo : Server was unable to process request. ---> 202, Daily amount limit exceeded
lỡ rồi, chuẩn bị rcb đi nhé :D
Chắc là nó hêt LR, contact admin hối nó mua đi cậu :D

- - - Updated - - -

Tất nhiên là không nên, nhưng người ta dep thì bác phải rcb chứ vì bác cũng hưởng commisson mà :)

Tất nhiên là không nên, nhưng người ta dep thì bác phải rcb chứ vì bác cũng hưởng commisson mà :)
vẫn rcb đều đặn mà. Nhưng giờ ko khuyến khích hay nói thẳng ra là ko nên dep thêm vì lãi đã chậm rồi . Cái khoản tái đầu tư của các bạn mình phải mua shares cũng khá lớn . Nên giờ cho mình kiếm chút lãi đi @@ Cứ tiền đẻ ra chỉ đủ trả rcb thì bao giờ mới lãi nổi đây @@
Thế mới nói với invest shares làm upline ai bảo sướng @@

của site PRS nè
Life Time Spots:
$984.00 - (492) Spot/spots
còn tiền thu về từ shares nè:
Lifetime Paid:
$626.06
còn chưa đủ tiền vốn nữa @@

Còn cái MPS nè
[SIZE=-1]Active Shares Purchased: [/SIZE]
[SIZE=-1]$ 328.00 [/SIZE]
[SIZE=-1]Profit from Active Shares: [/SIZE]
[SIZE=-1]$ 289.73 [/SIZE]

- - - Updated - - -

Mình vẫn rcb đầy đủ cho các bạn và cả tái đầu tư. Nhưng vui lòng đừng nạp thêm tiền vào nữa -.- thương mình với -.-

vẫn rcb đều đặn mà. Nhưng giờ ko khuyến khích hay nói thẳng ra là ko nên dep thêm vì lãi đã chậm rồi . Cái khoản tái đầu tư của các bạn mình phải mua shares cũng khá lớn . Nên giờ cho mình kiếm chút lãi đi @@ Cứ tiền đẻ ra chỉ đủ trả rcb thì bao giờ mới lãi nổi đây @@
Thế mới nói với invest shares làm upline ai bảo sướng @@

của site PRS nè
Life Time Spots:
$984.00 - (492) Spot/spots
còn tiền thu về từ shares nè:
Lifetime Paid:
$626.06
còn chưa đủ tiền vốn nữa @@

Còn cái MPS nè
[SIZE=-1]Active Shares Purchased: [/SIZE][SIZE=-1]$ 328.00 [/SIZE]
[SIZE=-1]Profit from Active Shares: [/SIZE][SIZE=-1]$ 289.73 [/SIZE]

- - - Updated - - -

Mình vẫn rcb đầy đủ cho các bạn và cả tái đầu tư. Nhưng vui lòng đừng nạp thêm tiền vào nữa -.- thương mình với -.-
Bác cung cấp mấy cái đó làm gì, ai mà tin :) đùa thôi. Dù sao cũng rất cảm ơn bác đã nhiệt tình với ae, mặc dù mình đang lỗ :(

Bác cung cấp mấy cái đó làm gì, ai mà tin :) đùa thôi. Dù sao cũng rất cảm ơn bác đã nhiệt tình với ae, mặc dù mình đang lỗ :(
làm upline lãi được mấy % nhưng quan trọng là chơi từ lúc đầu lãi sẽ nhanh thì rất ngon. Nhưng càng về sau thì lãi càng chậm thì cái khoản tái đầu tư của ref mình phải mua shares nó gần như vất đi . Nên giờ những ai đã chơi và tái đầu tư thì mình vẫn rcb cho đầy đủ . Nhưng các bạn ko nên dep thêm vào nữa . Vì chưa chắc số tiền dep đó sẽ kiếm lời về ở hiện tại và mình cũng bị dính chấu kẹt tiền trong site ^^

Nên là lần sau anh em cảm thấy site nào ngon mà chiến đc thì dep mạnh 1 phát lúc đầu rồi rút về luôn thì vừa lãi vừa an toàn ^^

Vào muộn chắc hết cơ hội rồi :(

ua.ban dung tham gia nua nhe:binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04: doi site khac nhe..lai đang bò từ từ rồi bạn...:binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23:

haiiz đang chờ đủ min pay 2$ . h zo thấy nó tự mua shares mẹ nó :)) .mà mình có click zo mua shares tự đâu vãi thiệt

Mình cũng vừa rút lần 2 báo
Withdrawal Earnings
Server was unable to process request. ---> 202, Daily amount limit exceeded

[h=3]Transaction in Detail[/h]

Date10/6/2012 3:18:03 AMReference Number148F4-95A06-28FAETransaction typeTransfer Received From
Name/EmailMassProfitShares
[email protected]
Current StatusCompletedAmount$12.00 USDPurchase TypeGoods
Shipping DetailsNot Provided
Note (optional)Instant Withdrawal sent from MassProfitShares Account

mới rút lúc nãy vẫn ok :D, hên quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads