Matrix HOT! Invest shares- Massprofitshares 4-10-2012 - có cổng PZ

Status
Not open for further replies.
[h=3]payza vẫn rút dc, thứ 3,4 mới có lr nhé
Transaction in Detail[/h]

Date10/7/2012 6:16:43 PMReference Number068CC-2469B-D441ETransaction typeTransfer Received From
Name/EmailMassProfitShares
[email protected]
Current StatusCompletedAmount$8.03 USDPurchase TypeGoods
Shipping DetailsNot Provided
Note (optional)Instant Withdrawal sent from MassProfitShares Account

Withdrawal Earnings

We expect to get SolidTrustPay and LibertyReserve payouts fixed by Tuesday or Wednesday when we get response from the processors.
In the mean time, you can withdraw to Payza.

Thứ 3 hoặc thứ 4 sẽ rút được bằng 2 cổng stp và lr nha . Còn ai thích rút pz thì rút nha vẫn instant ^^

rồi sao đây ^^ Topic chuẩn bị chìm vào dĩ vãng ^^ Anh em rút qua PZ cho lẹ đi ^^

thôi đợi tới mai luôn cũng được xem như làm phát cuối ^^

cía này hnay nó bắt tái đầu tư tăng lên rồi thì phải.rút 2.2 mà về dc có 1.2 là sao nhỉ.

cía này hnay nó bắt tái đầu tư tăng lên rồi thì phải.rút 2.2 mà về dc có 1.2 là sao nhỉ.
admin đang hỏi ý kiến thành viên là tăng 50% tái đầu tư để site hoạt động lâu kìa ^^
Thế càng tốt . Newbie vào nuôi mình ^^ Giờ thi thoảng vào xem đủ lãi thì rút thôi ko quan trọng nó nữa ^^

sao admin ko làm thế từ đầu :(( Làm phí 1 site ngon ^^
Đã invest shares phải tái đầu tư >30% thì mới hoạt động lâu và kiếm nhiều từ nó đc ^^

co ai rut tien mas bi nhu vay giong minh khong
:binhsua23::binhsua23::binhsua23:

Error In Transaction: Cannot perform the request. Too many failed authentication. The API has been momentarily disabled for your account. Please try again later.

bác này có topic tuyển re f nên đi chê bai của người khác là phải rồi
chẳng liên quan . Tuyển mà tuyển đúng thì mình cũng ko rảnh vào bóc mẽ đâu . Còn đem mấy site về PR để mem đi sau mất tiền thì mình sẽ nói

cái này a em dự đoán xem nó sống dc mấy ngày nữa.có sống nổi vài ba ngày nữa k nhỉ

nó hết để lỗi LR tưởng đâu rút LR được haiza, mà nó tính khôn dã man, mịa nó 50% của 4 mà 2,2 là sao nó cho mình rút có 1.8

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week