Matrix HOT! Invest shares- Massprofitshares 4-10-2012 - có cổng PZ

Status
Not open for further replies.
các bạn tính xem lần rút thứ 2 sớm nhất là khoảng mấy h nhé, để trước đó mình rút lần 1 cho acc của mình, vì mình nghi sau lần này chắc khó đc pay instant lắm :D

các bạn tính xem lần rút thứ 2 sớm nhất là khoảng mấy h nhé, để trước đó mình rút lần 1 cho acc của mình, vì mình nghi sau lần này chắc khó đc pay instant lắm :D

rút 5h là chuẩn nhất

Gặp cái gì vậy trời, giờ không đăng nhập được luôn mới ghê
[h=2]Invalid Username or Password.[/h]không lẽ nó xóa username của mình luôn rồi. Mịa nó

Chắc còn mình em chưa được cập nhật quá. Ngủ một giấc dậy login cũng chả thấy gì. Điên quá. Gởi ticket mấy lần rồi không ăn thua. Mịa nó

Anh cũng điên như chú, Mị nó 4 tiếng rồi toàn ngồi nuốt nước bọt

nghe nói bác tuần 1k-2k pz. có cách nào chỉ anh em an ít bánh mì vụn coi

Tiền của em vậy là ra đi hả trời. Tiền cày cả tháng của em, giờ k còn tiền ăn luôn. Mịa nó khốn nạn thế

Mới rút đc kha khá, gần đủ tiền rcb cho tất cả anh em rồi ^^

- - - Updated - - -

Chuẩn bị rcb nha ^^ Số tiền mình còn đủ rcb khoảng 80% rồi ^^

Ai chưa đc cập nhật thì vào facebook gửi thông tin hoặc contact us.
Còn nếu ko thì qua yahoo, gửi thông tin để mình gửi admin hộ cho : tên TK , tk dep , Số Batch .

Ai chưa báo danh rcb thì pm yahoo gửi thông tin
Tên (tên chứ ko phải tên tk) , mail đk, tk lr nhận rcb ^^

Sao nó không update pos cho mình, còn xóa luôn username của mình nữa giờ không đăng nhập được. Bằng chứng mua shares
Dear Nguyen,

You have successfully sent a payment from your account U2129990 (Koizumi Junichiro):

Date: 10/5/2012 3:59 AM
Batch: 113186024
Sent To: U0722146 (MassProfitShares)
Amount: $22.00
Memo: Purchase of 11 Share(s) for User: koizumijunichiro8888

Thank you.

Sao nó không update pos cho mình, còn xóa luôn username của mình nữa giờ không đăng nhập được. Bằng chứng mua shares
View attachment 18089
Dear Nguyen,

You have successfully sent a payment from your account U2129990 (Koizumi Junichiro):

Date: 10/5/2012 3:59 AM
Batch: 113186024
Sent To: U0722146 (MassProfitShares)
Amount: $22.00
Memo: Purchase of 11 Share(s) for User: koizumijunichiro8888

Thank you.

coi capclock coi xem thế nào

Ok , ai có vấn đề gì thì cứ pm mình nha, mình sẽ cố hết sức giúp các bạn ^^

thôi ăn luôn cho nóng, 5h nó khóa cổng lại toi :D
Your Request for withdrawal of $31.50 has been successfully sent to LibertyReserveAccount UXXXXXXXX .

Your Request for withdrawal of $25.20 has been successfully sent to LibertyReserve Account UXXXXXXXX

Trong mail thông báo mình có 60 ref nhưng khi vào kiểm tra thì chỉ có 59 ref , đúng là có 1 ref bị xóa

DECLINED:!ERROR! This will exceed your daily limit.
e rút từ trưa h , h rút nữa vẫn ko dc ,chán khoang may h sau rut dc trangex :D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week