Matrix HOT! Invest shares- Massprofitshares 4-10-2012 - có cổng PZ

Status
Not open for further replies.
Có ai bị xóa tài khoản nữa ko bực quá :((

Date: 10/5/2012 9:26 AM
Batch: 113226769
(trangex)
Amount: $6.60
Memo: rcb cho bạn

Thank you.
Có gì bạn check phần rb tái đầu tư lại cho mình nha

[SIZE=-1]Active Shares Purchased: [/SIZE]

[SIZE=-1]$ 166.00 [/SIZE]

Có gì rb mình 1.7$ nữa nha bạn ;))

ai có nhiều CPU chơi nhiều tài khoản thì nhớ là phải dep tất cả tài khoản chơi bằng tk của bạn nha . Mình chỉ dep 2 tk , 1 tk thì ko dep mà mua shares bằng tiền bn ref và nó đã xóa :(( Mất hơn 40$ . Tiếc đứt ruột

- - - Updated - - -

nó đang chia lãi nhanh đó bà kon
lãi thì rất nhanh mà rút thì phải đợi 4 tiếng nữa :binhsua23::binhsua23:(Site ghi là 6 tiếng nhưng khi rút xong bạn sẽ đc tính luôn 2 tiếng và chỉ phải đợi 4 tiếng nữa :D ) :binhsua23:

Có ai bị xóa tài khoản nữa ko bực quá :((
có em đây :(, support nó mà nó éo thèm trả lời luôn, mịa đã thế spam nó cho đỡ tức. cung cấp bằng chứng proof đàng hoàng mà nó éo trả lời, mất dạy thế

ai có nhiều CPU chơi nhiều tài khoản thì nhớ là phải dep tất cả tài khoản chơi bằng tk của bạn nha . Mình chỉ dep 2 tk , 1 tk thì ko dep mà mua shares bằng tiền bn ref và nó đã xóa :(( Mất hơn 40$ . Tiếc đứt ruột

- - - Updated - - -

lãi thì rất nhanh mà rút thì phải đợi 4 tiếng nữa :binhsua23::binhsua23:(Site ghi là 6 tiếng nhưng khi rút xong bạn sẽ đc tính luôn 2 tiếng và chỉ phải đợi 4 tiếng nữa :D ) :binhsua23:
giờ có cho rút LR ko bạn, mình rút LR ko dc có bị sao ko? tks :X

giờ có cho rút LR ko bạn, mình rút LR ko dc có bị sao ko? tks :X
pending hả? ai cũng bị. Thôi ngủ 1 giấc đi , mong là mai dạy là thấy tiền ^^
Mai mà tiền về thì mới đủ thu lại vốn . Tiền rcb nặng quá ^^

pending hả? ai cũng bị. Thôi ngủ 1 giấc đi , mong là mai dạy là thấy tiền ^^
Mai mà tiền về thì mới đủ thu lại vốn . Tiền rcb nặng quá ^^
nặng gì, bạn chỉ mất thêm fee khi nhận lr, nhưng bù lại đc thêm tiền ref cấp 2, cấp 3 mà :)

ai có lãi rồi thông báo xem nào em lãi dc 3$ :))

nặng gì, bạn chỉ mất thêm fee khi nhận lr, nhưng bù lại đc thêm tiền ref cấp 2, cấp 3 mà :)
nặng là nặng ở cái tái đầu tư kìa . Chứ fee thì đáng gì . Và bị xóa mất 1 cái tk lv 3 rồi :((
Nói cho đỡ buồn thôi chứ nói rcb thì vẫn rcb đầy đủ ^^

hihi, tự nhiên ngày hôm nay nó pay đi vài K LR và ôm về 1 đống PZ, mai thức dậy nhận đc email từ Payza: Access to your account is currently restricted. Please contact Customer Support for assistance. :))

chúc anh em ngủ ngon. ko mơ thấy tiền nha. ^^
mai thức dậy mong là nó mang về 1 đống LR để chia cho anh em mình.
:D

hihi, tự nhiên ngày hôm nay nó pay đi vài K LR và ôm về 1 đống PZ, mai thức dậy nhận đc email từ Payza: Access to your account is currently restricted. Please contact Customer Support for assistance. :))
chết chết :)) Thế này thì nó nhảy lầu :))

- - - Updated - - -

vừa rút LR in thồn :D
in thồn là sao :D........

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member