Matrix HOT! invest shares! pureprofitsharing - có thể rửa PZ! 10-10-2012

Status
Not open for further replies.

binhnt123

Junior
Reactions
25
MR
0.000
Refund Received
...............................................

Nó refund lại cho mình rồi :)

trangex1

Banned
Reactions
190
MR
0.000
ADMIN đang hoàn tiền tự động. Các bạn check PZ nha . Nếu ai chưa đc hoàn tiền thì pm mình ^^

Mình hướng dẫn mẫu dispute cho ai chưa biết. Nhưng khoảng nửa tiếng nữa mà chưa được hoàn tiền tự động từ admin thì chúng ta hãy mở dispute nha ^^

Hướng dẫn mở dispute
B1: My Payza Account
B2: Resolution Center

B3: File A Dispute (chọn file mà bạn đã dep cho site)

B4:
What was the type of the purchase --> Donation

What is the purchase --> nothing

What is the seller's website address (optional) --> bỏ trống

What best describes your case --> Description did not match --> click Other --> Điền SCAM

Provide to the seller the reason for filing this dispute (copy bên dưới)
this is scam site, they took our money without doing what they say. I hope you help me get a refund
thank you

Chọn -->I would like a full refund

XONG

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,112
MR
8.484
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
thằng hack dở thế, ko chờ đến tối chạy cổng thanh toán hoạt động rồi mới ra tay :D. Thêm 1 tiểu tiết nhỏ nhưng quan trọng cho anh em là hầu hết các site invest share hiện nay đều dùng chung 1 mã nguồn, anh em ko nên dùng chung user & pass cho các site khác nhau và tuyệt đối không dùng pass giống pass email vì mấy tay admin cũ có thể dùng chính info đó thử login vào các site mới ra và có thể rút đc tiền :))

nhưng nếu dùng nhiều pass quá (mỗi site một pass) có khi lại hay quên, mình gợi ý 1 nguyên tắc đặt pass để mọi người áp dụng theo và tự đặt ra quy tắc đặt pass cho mình. Ví dụ có 1 password hay dùng là matkhau thì mỗi site sẽ biến hóa đi 1 chút, ví dụ thêm vào ký tự đầu tiên của website đó. Khi đó pass cho pureprofitsharing.com sẽ là matkhaup, pass cho site winrev.biz laf matkhauw,... Như thế sẽ tránh đc rủi ro nếu 1 sirte lưu thông tin của mình bị hack, nó sẽ ko dò ra đc pass của site khác nếu ko nắm đc quy tắc (mà quy tắc chỉ mình bạn biết :D)

Last edited by a moderator:

tvhn2611

Junior
Reactions
100
MR
0.004
chắc thằng hacker nó có thù vs Admin roài ngồi hóng thôi :binhsua163:

5h chiều mới chiến nên mọi người cứ chờ admin site có khắc phục được không rồi sẽ quyết định ^^
Sự cạnh tranh không lành mạnh giữa các site invest >.<

- - - Updated - - -

thằng hack dở thế, ko chờ đến tối chạy cổng thanh toán hoạt động rồi mới ra tay :D. Thêm 1 tiểu tiết nhỏ nhưng quan trọng cho anh em là hầu hết các site invest share hiện nay đều dùng chung 1 mã nguồn, anh em ko nên dùng chung user & pass cho các site khác nhau và tuyệt đối không dùng pass giống pass email vì mấy tay admin cũ có thể dùng chính info đó thử login vào các site mới ra và có thể rút đc tiền :))
uk, khuyên anh em sau đổi pass cho các site mới hoặc và sau này hãy thay pass mới khi đk các site mới nha ^^
Đề phòng trước cho an toàn ^^

Nếu bạn là hacker, hack được site như thế bạn sẽ làm gì???

Để pre-launch admin site đã phải đưa tất cả các sci và api của các loại LR, STP, PZ...
Vậy nếu hack được site thì chẳng có thằng hacker nào lại ko dùng các sci, api đó để mà rút tiền về tài khoản LR của họ, phải chăng thằng hacker đó dốt đến mức ko biết là hack được 1 site có nhiều tiền.

Mình nghĩ ở đây là chiêu bài của admin nhằm xóa lộ những điều Stacey Henderson nói thôi.

Nếu bạn là hacker, hack được site như thế bạn sẽ làm gì???

Để pre-launch admin site đã phải đưa tất cả các sci và api của các loại LR, STP, PZ...
Vậy nếu hack được site thì chẳng có thằng hacker nào lại ko dùng các sci, api đó để mà rút tiền về tài khoản LR của họ, phải chăng thằng hacker đó dốt đến mức ko biết là hack được 1 site có nhiều tiền.

Mình nghĩ ở đây là chiêu bài của admin nhằm xóa lộ những điều Stacey Henderson nói thôi.
giờ cũng chẳng biết thế nào ^^ Có lẽ nên trông chờ vào 2 tình yêu lớn WINREV và KEENCASH thôi ^^

vẫn vào được bình thường mà pà kon, ai đánh dấu trang trên thanh trạng thái chrome thì vẫn đăng nhập bình thường nha, đừng click thẳng vào link trong này.

- - - Updated - - -

http://www.pureprofitsharing.com/login.php
invest shares sống đc hay không nhờ vào các nhà đầu tư đến sau nuôi mình . Mà giờ nó thế này thì ko chiến đc rồi ^^ Bỏ. Tập trung vào KEENCASH thôi ^^

đc refund rùi bác :binhsua146:
thế thì canh me site chạy rồi mua shares rút được $ nào hay $ đó :binhsua146::binhsua146:

- - - Updated - - -

ăn thua là mua pos có 1 mình mua thì chơi với dế ah. mà cashout nó cũng không pay
chuẩn không cần chỉnh :binhsua146: hi vọng admin fix lỗi để mấy tây ngố chơi là kiếm đc :binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week