Matrix HOT! invest shares! winrev - có thể rửa PZ! 10-10-2012

Status
Not open for further replies.

trangex1

Banned
Reactions
190
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Hiện tại site mới đc ra đời nên mọi thông tin chưa có rõ ràng.
Nhưng lý do mình thấy có thể chiến được là
+ Site có vẻ chuyên nghiệp, có hệ thống bảo mật tốt
+ Cho chơi bằng PZ

Xin phép MOD cho mình để link ref , vì site chưa có thông tin chính xác nên mình chưa pub được lên blog nên đặt tạm link ref ở đây . Khi site đầy đủ thông tin mình sẽ sửa lại topic ^^

Link ref:
http://www.winrev.biz/?banlinhnunhi

Chế độ rcb sẽ cập nhật khi có đầy đủ thông tin ^^

úp lên
ngày 10 cạnh tranh ngày 11 nào.:binhsua04:
winrev VS kencash
keencash là site tủ :D
còn winrev là chiến thêm ^^

2 site đều ngon.

úp lên
ngày 10 cạnh tranh ngày 11 nào.
winrev VS kencash

kencash chấp winrev 1/2 ăn 80..:binhsua15:kèo lên hay xuống phải chờ cập nhật thông tin:m174:
cơ hội :binhsua57::binhsua57::binhsua57:là đây..=))))

uppppp lên cho thớt naaaaaaaaa......

kencash chấp winrev 1/2 ăn 80..:binhsua15:kèo lên hay xuống phải chờ cập nhật thông tin:m174:
cơ hội :binhsua57::binhsua57::binhsua57:là đây..=))))

uppppp lên cho thớt naaaaaaaaa......
bạn này bịnh nặg lắm nè:binhsua153::binhsua85:

Last edited by a moderator:
site này Lãi đến 200% và không biết có bắt repuchase ko nên chắc chắn die nhanh hơn nhiều thằng Kencash.
theo mình thấy thì có lẽ site này cũng giống keencash là tái đầu tư 50% ^^ Nhưng cứ đợi thêm thông tin rõ ràng rồi pub 1 thể ^^

- - - Updated - - -

bác làm sao có lắm PZ thế, bán rẻ cho em 1 ít đc hem. chơi thang MPS gần hết PZ rùi

- - - Updated - - -

chơi 2 site. site kia sống tầm 1 ngày chứ nhiu, site chạy ngon thì cần vài h là đủ vốn rùi

site này tạm thời cứ đợi 1,2 hôm nữa mình nghiên cứu thêm và nên xem so sánh với keencash có nên chiến cùng lúc 2 site không ^^
Vì site này có chế độ bảo mật giống các site HIYP nên khá tốt về khoản sợ lỗi site do DDOS hay tương tự nhưng phải đợi thêm thông tin chính thức và vài nhận xét của investor khác nữa ^^

Ai thích thì cứ ref , còn ko thì khi mình thông báo chính thức rồi ref cũng đc ^^

Vì thường mấy site invest shares nếu hoạt động tốt thì chỉ vài giờ là thu lại vốn và lãi nên là chơi song song 2 site cũng ko có vấn đề gì quá quan trọng ^^
Chênh nhau 1 ngày cũng là đủ thu vốn và lãi ^^

Xin phép MOD cho mình để link ref , vì site chưa có thông tin chính xác nên mình chưa pub được lên blog nên đặt tạm link ref ở đây . Khi site đầy đủ thông tin mình sẽ sửa lại topic ^^
Chào bạn,
Lý do của bạn là không thuyết phục và có phần hơi ngược.
Topic closed

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week