Tutorial HOT Kiếm 10$/ngày với PhotoRewards trên Iphone/Ipad (mới, point cực cao, min pay thấp, có TUT)

Giật title câu ref thì có, 1h đầu còn dễ ăn,chứ ăn đc vài cái proof 1$ là thọt, app đâu nữa mà tải :eek:
Đọc lại bài viết nhé, mình đã nói rõ ở trên. Việc tuyển ref thì đôi bên đều có lợi, mình hưởng 1 ít point 1 lần duy nhất còn ref cũng hưởng thêm point. Bù lại, ref được hưởng chế độ support tốt hơn. Bạn không thích đăng ký thì tùy!

*** Tùy khả năng của mỗi người, 10$/ngày đầu tiên là trong tầm tay, còn những ngày tiếp theo do app cập nhật mới của PhotoRewards nhé

Đọc lại bài viết nhé, mình đã nói rõ ở trên. Việc tuyển ref thì đôi bên đều có lợi, mình hưởng 1 ít point 1 lần duy nhất còn ref cũng hưởng thêm point. Bù lại, ref được hưởng chế độ support tốt hơn. Bạn không thích đăng ký thì tùy!
Như nhau cả thôi, mình ko có ý định chơi cái này, mình viết để hạn chế newbie bị lừa bởi cái title

Dùng HMA fake IP của Mỹ để tải game, đổi về VN tải game cho nhanh xong rồi trước khi chạy có cần fake lại IP Mỹ không nhỉ. Tôi thử mấy cái rồi mà vẫn chưa được, bác chủ thớt hướng dẫn thêm cái. Thanks !

Dùng HMA fake IP của Mỹ để tải game, đổi về VN tải game cho nhanh xong rồi trước khi chạy có cần fake lại IP Mỹ không nhỉ. Tôi thử mấy cái rồi mà vẫn chưa được, bác chủ thớt hướng dẫn thêm cái. Thanks !
Fake IP Mỹ để có app, sau đó tắt dùng IP VN cho nhanh, tải xong bật lại IP Mỹ rồi mở app nhé!

bạn có thể hướng dẫn mình fake IP trong bluestacks đc ko. Mình tải VPN về nhưng vào tải APP thì vẫn là IP VN.

ad ơi mình hỏi mình tải về nhưng app photo rewards không check idevice của máy mình nên lúc tải 1 số app thì nó báo (xin lỗi không đăng nhập vào đc idevice của bạn ) có mấy app tải đc thì đã chụp hình nhưng không cho up lên

mình xài ipad

công nhận là ít bị chặn dễ ăn, nhưng mà chờ hơi lâu phản hồi gửi lại đã thành công của bên photo reward báo rồi mới cho upload xong mới có point :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week