Got Paid HOT: Kiếm 7$/ngày với TapBooty trên Iphone/Ipad (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có

Status
Not open for further replies.
chờ ....mới mua xong HMA :))

đã vào dược Tapbooty rồi a :))

Last edited by a moderator:
tapbooty đã có thể vào lại nhưng tình hình là mình bị mất toàn bộ số point rồi, có ai bị giống mình không dậy!

Em cấu hìh cho cái HMA trên ipad nó đều báo là không thể kết nối vs không xác thực là sao, hướng dẫn cụ thể giúp e được với

tapbooty đã có thể vào lại nhưng tình hình là mình bị mất toàn bộ số point rồi, có ai bị giống mình không dậy!

Vẫn bình thường, app như cũ, chưa có gì mới

- - - Updated - - -

Em cấu hìh cho cái HMA trên ipad nó đều báo là không thể kết nối vs không xác thực là sao, hướng dẫn cụ thể giúp e được với

Sao khi mua 24h mới được xác thực nhé!

Vẫn bình thường, app như cũ, chưa có gì mới

- - - Updated - - -

Sao khi mua 24h mới được xác thực nhé!
Em đã verify xong, nó đã gửi mail xác nhận, em cấu hình theo hướng dẫn thì không được toàn hiện máy chủ không phản hồi vs không xác thực.

Em đã verify xong, nó đã gửi mail xác nhận, em cấu hình theo hướng dẫn thì không được toàn hiện máy chủ không phản hồi vs không xác thực.

Bạn kiểm tra chế độ là PPTP hay VPN, LT2P khi kết nối, không được thì contact HMA, bên đó support rất nhiệt tình

Bạn kiểm tra chế độ là PPTP hay VPN, LT2P khi kết nối, không được thì contact HMA, bên đó support rất nhiệt tình

Okie e cảm ơn, em khắc phục đc rồi, àhh cái trường hợp mình đổi ra girt amazon tiền có về luôn ko anh

- - - Updated - - -

Acc facebook của mình hơn 30 Friend mà nó k cho mình vào. Nó yêu cầu bao nhiêu friend vậy thớt

Hìhh thường là 20fr, nhưg hqua thấy bảo trì gì đó :D ko biết thế nào

tình hình là sau khi bảo trì thì đã không còn các offer hiển thị trên tapbooty nữa rồi mà chỉ còn đơn thuần là tải app mà thôi...:)

Ai mà bị tapjoy block thì forever luôn nhé :( vừa nhận được mail của mấy ông:
Hello Chien,

Thank you for contacting Tapjoy Customer Support. We appreciate you taking the time to reach out to us.

Our systems detected behavior on your account that is violation our terms of service. We will not be able to go into further detail, as we do not provide information regarding proprietary systems/methods of detecting this type of behavior.

We apologize for the inconvenience but we will be unable to lift this block.

Regards,

Carl Reed
Tapjoy Customer Support
[email protected]
www.tapjoy.com

Ticket Details

Ticket ID: 3486426

tình hình là sau khi bảo trì thì đã không còn các offer hiển thị trên tapbooty nữa rồi mà chỉ còn đơn thuần là tải app mà thôi...:)
Tapbooty giờ app không còn cao điểm nữa. offer mất sạch :( tưởng nâng cấp ngon hơn ai ngờ tệ đi :(

Acc facebook của mình hơn 30 Friend mà nó k cho mình vào. Nó yêu cầu bao nhiêu friend vậy thớt

Hình như sau khi sửa lỗi, nó yêu cầu 50 Friend mới được, bạn add thêm là ok

- - - Updated - - -

Mình vẫn còn offer nhiều, có lẽ tùy device!

- - - Updated - - -

Tapbooty giờ app không còn cao điểm nữa. offer mất sạch :( tưởng nâng cấp ngon hơn ai ngờ tệ đi :(

Hiện nay IP HK có khá nhiều app point cao nha bạn!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week