Got Paid HOT: Kiếm 7$/ngày với TapBooty trên Iphone/Ipad (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có

Status
Not open for further replies.
Mình tạo facebook mới OK, giờ vào được tapbooty bằng địa chỉ IP của nhà mạng. Vào tapjoy kiếm point ko cộng :((. Vào tapbooty làm offer thì bắt đăng ký thiết bị. đăng ký xong là done lại dính angered booty cat :( Không hiểu tap đang làm trò mèo gì :D

- - - Updated - - -

Mình tạo facebook mới OK, giờ vào được tapbooty bằng địa chỉ IP của nhà mạng. Vào tapjoy kiếm point ko cộng :((. Vào tapbooty làm offer thì bắt đăng ký thiết bị. đăng ký xong là done lại dính angered booty cat :( Không hiểu tap đang làm trò mèo gì :D

Hài vãi, vì nó là boot Cat mà bạn.

Minh restore lai ca iphone cung chang an thua. Noi chung bi tapbooty banned. Cu den doan register your idevice la bi banned :(
Sao mà các bạn bị ban toé loe thể nhỉ? Mình chơi 3 máy, nhưng may là chưa bị sao. Thế các bạn chơi tap có mở VPNs k thía?

Ai cho mình hỏi với . Mình dùng ipad khi đăng nhập face thì hiện ra rất nhiều áp cả app có phí . Nhưng sau khi cài cái phần mềm của nó vào xong thi biến mất hết chỉ có 4 cái app đểu . Cài cũng chả được point :( . Ai biết chỉ mình với ( máy mình JB )

sao mình không rút được tiền nhỉ? sáng vẫn rút bình thường mà giờ không rút được nữa. trang thì vẫn vào đc.

Sao mà các bạn bị ban toé loe thể nhỉ? Mình chơi 3 máy, nhưng may là chưa bị sao. Thế các bạn chơi tap có mở VPNs k thía?
Hello,

We believe that you have violated our terms of service and therefore you will not be able to use Tapbooty anymore.

We believe that you used a proxy to change your IP address and then went directly to Tapjoy.com to complete offers and install apps, and then you came to Tapbooty to get rewards. The use of an IP address to make yourself appear to be in a country other than your actual country of residence is a violation of our terms of service.

If you have evidence or information you would like to supply, please do so. Otherwise, we will consider this issue closed.

Thanks,
Jonah

- - - Updated - - -

Dù có fake ip bên tapjoy xong sang tapbooty ăn điểm cũng ko đc nhá. Họ phát hiện và banned hết :(( thôi off tapbooty thôi

sao mình không rút được tiền nhỉ? sáng vẫn rút bình thường mà giờ không rút được nữa. trang thì vẫn vào đc.

Rút từ Tap hay FB? Bạn rút về paypal hả? Khi rút nó báo thế nào thế?

- - - Updated - - -

rút từ Tap bạn à! nó vẫn báo như bình thường nhưng paypal ko có tiền và điểm ko mất. trc đó có fake ip sang tapjoy kiếm đc cái hơn 900p chắc nó sắp cho ra đảo rồi!:binhsua46:

rút từ Tap bạn à! nó vẫn báo như bình thường nhưng paypal ko có tiền và điểm ko mất. trc đó có fake ip sang tapjoy kiếm đc cái hơn 900p chắc nó sắp cho ra đảo rồi!:binhsua46:

Có khi nào lại giống bạn lechienvn ko nhỉ? Ko rút được paypal thì rút bằng gift card cũng được rồi đem bán.

vậy thì bạn cẩn thận nhé, mình cũng giống bạn, rút về Paypal tiền không về, điểm vẫn còn, rút lần hai, lần ba không được, nhưng hôm sau rút về PP thì nó you have angerred the Booty Cat đấy, mình đã bị rồi, bạn nên cẩn thận thì hơn. giờ dang chiến featurepoints.com nhung điểm thấp --> nản

Anh em nào còn points trên Tapbooty thì tranh thủ rút tiền về đi nhé, rút về Paypal tiền không về, điểm vẫn còn. Rất nhiều người bị rồi nhé. Ngưng chiến Tapbooty.

Anh em nào còn points trên Tapbooty thì tranh thủ rút tiền về đi nhé, rút về Paypal tiền không về, điểm vẫn còn. Rất nhiều người bị rồi nhé. Ngưng chiến Tapbooty.
Tap hold hết số coins đó rồi. Chứ sao nữa :( nản tap quá

App mà 592 coins : monster wars . Mình cài vào được rồi nhưng vào chơi thử lúc sau vào nhận ko thấy point + là sao vậy nhỉ

- - - Updated - - -

App mà 592 coins : monster wars . Mình cài vào được rồi nhưng vào chơi thử lúc sau vào nhận ko thấy point + là sao vậy nhỉ

Vẫn rút tiền ầm ầm nha bạn, ngày nào cũng có proof mà

- - - Updated - - -

Feature ngồi ngáp đợi apps thôi. :) kiếm được 3k point chắc phải nửa tháng :D

Update FP IP Đức app ICQ 82p, Hotel by me 80p, Jaumo 30p, Dark Ages 54p​

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Bạn vào contact với nó nội dung đã tải mà chưa thấy cộng point sẽ được giải quyết

Vẫn rút tiền ầm ầm nha bạn, ngày nào cũng có proof mà

- - - Updated - - -

Update FP IP Đức app ICQ 82p, Hotel by me 80p, Jaumo 30p, Dark Ages 54p​

- - - Updated - - -

Bạn vào contact với nó nội dung đã tải mà chưa thấy cộng point sẽ được giải quyết
theo ref tapbooty bạn rồi, mình xài android gửi hướng dẫn cho mình với nhé [email protected],
cả cách xóa featurepoint đê làm lại từ đầu nữa mình mới theo ref đc
thanks

Đăng ký ref để hỗ trợ tối đa nha bạn
mình đăng ký tapbooty trên android rồi, có hỗ trợ android ko vậy bạn
featurepoint thì mình ko biết cách nào để reset nó nên ko đăng ký bạn được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461