Got Paid HOT: Kiếm 7$/ngày với TapBooty trên Iphone/Ipad (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có

Status
Not open for further replies.
Giúp mình với. Mình có điểm reward nhưng đổi sang paypal thì bị chặn với nội dung là: '' Booty Cat is suspicious. Your account has been temporarily suspended. Please contact Tapbooty support ''. Giờ sao đây

Giúp mình với. Mình có điểm reward nhưng đổi sang paypal thì bị chặn với nội dung là: '' Booty Cat is suspicious. Your account has been temporarily suspended. Please contact Tapbooty support ''. Giờ sao đây

Cái này do bạn vi phạm nội quy của nó, chỉ có cách contact trình bày thôi

- - - Updated - - -

Vừa lấy iphone ra làm thử, và ref cho bạn rồi đó.
2:20 AM
mình xin cheat với bạn email: [email protected]

Check mail share rồi nhé bạn

- - - Updated - - -

reg dùm mình cái acc itune CA với, mình reg thì bị lỗi contact support

Bạn fake IP Canada trước trên PC rồi đăng ký sẽ không bị lỗi nhé

2

Thớt cho hỏi, mình chơi tapbooty khi mà mình rút tiền xong, thì mình vẫn dùng lại facebook cũ à, như thế thì những apps mình đã ăn rồi không đươc ăn nữa.Như thế thì tiếp tục dùng face cũ để chơi thì có apps để mình tải không?Thanks

Cho hỏi dùng Bluestrack tải Tabooty về rồi, mở lên nó bắt tải google services nhưng tải k đc nó báo ID gì gì ấy

Cho hỏi dùng Bluestrack tải Tabooty về rồi, mở lên nó bắt tải google services nhưng tải k đc nó báo ID gì gì ấy
Tap ko chạy được trên máy ảo Blue bạn nhé

- - - Updated - - -

Cái này do bạn vi phạm nội quy của nó, chỉ có cách contact trình bày thôi

Contact sao vậy bạn. Hướng dẫn mình với. Làm được mới 2 ngày mà bị khóa rồi :((. Giúp mình với
hướng dẫn mình với ,mình mới tìm hiểu

- - - Updated - - -

Có hướng dẫn cụ thể chơi cái này không,ai cho e cái link

- - - Updated - - -

Thế cho hỏi chạy trên Máy ảo Virtual Box được không?

xài VPNOneClick sao thấy ít app quá, giờ mua 1 acc HMA có nhiều offer hơn ko vậy?

chủ thớt đâu rồi giúp em tí 'Booty Cat is suspicious. Your account has been temporarily suspended. Please contact Tapbooty support. Cái này giải quyết sao đây :((

FP:
Update IP Canada app Leap of Faith 48p, King Bounty 48p, Totally Pregant 78p, đặc biệt ai có itunes card làm app HowEat 800p dạng review, 1 vốn lời 2

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week