Got Paid HOT: Kiếm 7$/ngày với TapBooty trên Iphone/Ipad (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có

Status
Not open for further replies.

davidjohn

Senior
Reactions
191
MR
0.000
Chú ý, ai có HMA thì fake ngay IP các nước sau sẽ có nhiều app: Hàn Quốc, Nhật, Đài Loan, Israel (một số app phải có itunes đúng từng nước), mình vừa làm và ăn 1.500 point ngon ơ. Lên google search ít info tạo itunes dễ ợt!

donggiang

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Chú ý, ai có HMA thì fake ngay IP các nước sau sẽ có nhiều app: Hàn Quốc, Nhật, Đài Loan, Israel (một số app phải có itunes đúng từng nước), mình vừa làm và ăn 1.500 point ngon ơ. Lên google search ít info tạo itunes dễ ợt!

Anh ơi ! Giờ rep = PC hay rep ngay = Iphone vậy anh ?

Anh ơi ! Giờ rep = PC hay rep ngay = Iphone vậy anh ?

Đăng ký ref bằng iphone nhé, còn đăng ký itunes các nước thì dùng PC

smallgem

Junior
Reactions
50
MR
0.000
Nhờ mọi người giúp đỡ về Tapbooty trên Android.Em dùng GLx S2 i9100G ,Room cook SLimbean 4.2.2
Vào được tapbooty nhưng khi ấn vào link offer thì nó ra trang ws.tapjoy.... -> không vào được trang này nên không down được ứng dụng.
Sau 3 ngày tính không chơi nữa hnay mở ra thì thấy có hơn 600 point.Vào lịch sử thì vẫn thấy có.Không hiểu nó cộng point kiểu gì , sao android lại không chơi được như ios nhỉ

Screenshot_2013-07-31-11-30-09.pngScreenshot_2013-07-31-11-30-33.png

Reactions
1
MR
0.000
Nhờ mọi người giúp đỡ về Tapbooty trên Android.Em dùng GLx S2 i9100G ,Room cook SLimbean 4.2.2
Vào được tapbooty nhưng khi ấn vào link offer thì nó ra trang ws.tapjoy.... -> không vào được trang này nên không down được ứng dụng.
Sau 3 ngày tính không chơi nữa hnay mở ra thì thấy có hơn 600 point.Vào lịch sử thì vẫn thấy có.Không hiểu nó cộng point kiểu gì , sao android lại không chơi được như ios nhỉ

View attachment 28127View attachment 28128

Có khi nào do nó update chậm không bạn? Một số mạng nó không phải là real-time đâu!

Có khi nào do nó update chậm không bạn? Một số mạng nó không phải là real-time đâu!

Mình đang chờ xem qua 24h nó có update không.Cái lạ ở đây là mình không hề down đc 1 offer nào mà vẫn được cộng point :binhsua02: .Cũng ấn đi ấn lại nhiều lần nhưng khong down được trên googleplay.Mình cũng dùng VNP US và UK như hướng dẫn.Không biết có bạn nào dùng android cũng bị như mình không.
Chiều mình thử lấy Xperia s dùng 4.1 xem như nào :D

unlucky

Junior
Reactions
50
MR
0.000
tim ko co info cau oi

sao rút về paypal 15 phút rồi tiền chưa về

Bạn có dùng CC làm offer không? Gian lận thì bị check

- - - Updated - - -

Tapbooty update HMA IP Châu Âu bất kỳ sẽ có app Play MIlk 152p, OpenTable 156p, My Muppets 148p, Aparment 128p, Zoobies Ate 104p.
Nếu không có đủ chừng đó app thì vào lại refresh nhiều lần nhé,
IP Taiwan có 2 app 188p, chữ Tàu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,496
Latest member
Mrtranthee