Got Paid HOT: Kiếm 7$/ngày với TapBooty trên Iphone/Ipad (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có

Status
Not open for further replies.
ai biết chỉ dùm mình????/, mình không biết vào đâu để chỉnh sữa

Attachments

142.4 KB · Views: 61
A davjd ơi em đã ref link của a tối hôm qua a gửi hd, cách làm ổn định tut giúp e nha tks a rất nhìu, mong được học hỏi kinh nghiệm nhìu hơn.

[email protected]
A david ơi sao e đã thông báo ref link của a rồi sao chưa thấy a gửi mail hd+tut support ạ đang rất mong chờ mail của a, tks a trước

[email protected]
mình theo ref rồi nha. Chia sẽ tut tải app có phí với [email protected]
Các bạn check mail đã share nhé

mình dùng android, tại sao VNP one click của mình khi mình cài đặt xong rồi, chạy, nó báo là đang lấy server, vui lòng chờ... chờ xong thì nó tự out lun.

mình dùng android, tại sao VNP one click của mình khi mình cài đặt xong rồi, chạy, nó báo là đang lấy server, vui lòng chờ... chờ xong thì nó tự out lun.
Lúc nó bảo vui lòng chờ thì bạn có vui lòng không? Chắc bạn ko vui nên nó out đó.

Có thắc mắc mình đã trả lời rồi nhé!
bạn trả lời mình qua mail luôn hả? sao mình hok thấy mail ta >w<
có gì bạn gửi lại hộ mình : [email protected]

Tiện đây cho mình hỏi, các bạn biết thì giúp mình với:
Mình đã mua bản HMA PRO 1 tháng 9$

1. mình add vpn các nước : US,UK ,Korea,Israel,Honkong,Taiwan
các bước mình thực hiện fake ip hok pjk có đúng hay không vì có lúc có point có lức thì hok có point ( Xài Tapbooty+ FeaturePoint)

b1: Mở VPN 1 nước rồi vào tapbooty (tapbooty vào Hongkong,Taiwan,israel,Korea thì hok bị chặn)
b2: hiện ra app và down 1 lúc cao nhât 5 app về , lúc down mình tắt vpn, down xong thì mở vpn lại
b3: vào app thì tính mình kĩ nên làm hết mấy cái tut của app rồi đợi 1 phút luôn.
b4: quay lại tapbooty vẫn VPN fake như ban đầu bật tap (vd: Taiwan) nhưng có lúc có điểm có lúc hok có điểm >w<
Mọi người chia sẻ giúp em các bước cho hoàn thiện.

Khi xài tapbooty nên dùng vpn nước nào và FeaturePoint nên xài vpn nước nào?

+Cách thức xài kết hợp tapjoy+ tapbooty ra sao ?

Cái FeaturePoint e thấy khó lên điểm quá hix được 2k2 point rồi muốn lên 3k cũng lâu mặc dù đã fake vpn bấm refresh app mấy lần vẫn hok có app.

Mong ace đi trước giúp đỡ cho ạ, vì mua HMA Pro rồi mà sử dụng hok triệt để thấy uổng quá mới mua hôm qua ạ :)

Có gì mail với e cũng đc ạ:
Mail : [email protected]

yahoo: [email protected]

Last edited:
các ace ơi cho em hỏi có cách nào reset lại các app mình đã down trên featurepoint và tapbooty không, bên featurepoint ở mục Pending Reward của e nó còn nhìu app chưa hoàn thành quá vì lúc đầu không làm đúng các bước của app quy định nên nó hok + điểm, mỗi app em fake vpn riêng nên giờ quên vpn nào, ấn vào down app ở mục pending reward thì báo link erro :) có cách nào reset app hok ạ :) Em đang xài HMA PRO aj, mách mẹo giúp e ip nước nào, khu vực nào nhìu app cập nhật thường xuyên ạ. Em cám ơn rất nhìu ạ,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week