[HOT] Kiếm hàng ngàn $ mỗi tháng với ngân hàng online Virtapay.( payweb vứt )

Status
Not open for further replies.

TKLGroup

Junior
Reactions
2,051
MR
0.009
Bạn đã từng mơ ước về việc sỡ hữu một kinh doanh của riêng mình? Bạn từng mong muốn trở thành một con người thành công? Bạn phải chờ đợi quá lâu để trở thành ông chủ, bà chủ? Bạn muốn thoát khỏi những lo âu về tài chính?

Nếu bạn trả lời là Muốn cho những câu hỏi trên, tôi có thể cung cấp cho các bạn một nền tảng đã được thiết lập để phát triển kinh doanh thành công,để kiếm hàng ngàn $ mỗi tháng mà không cần đầu tư,hay chi phí cửa hàng đắt đỏ...tôi sẽ giúp bạn bằng cách đăng kí theo đường link dưới đây.

link đăng kí :Click tại đây !
Sau khi nhấp chuột vào link trên,các bạn click vào join now và điền thông tin theo hướng dẫn để đăng kí. Sau đó kích hoạt email để hoàn thành quá trình đăng kí.

Bạn phải làm gì để kiếm hàng ngàn $ mỗi tháng và để giữ cho tài khoản của bạn hoạt động:

Công việc bạn cần phải làm là hàng ngày đăng nhập và kiếm lên đến 20$ mỗi ngày tự động thêm vào tài khoản của bạn.

Giới thiệu mọi người tham gia bằng cách thay tên người dùng của bạn vào chỗ minhvuong2013 ở đường link trên. Mỗi giới thiệu bạn sẽ được 10$.

Mỗi tuần bạn phải gửi ít nhất một cuộc khảo sát để giữ tài khoản của bạn hoạt động.

Mỗi lần đăng nhập nhớ phải vào phần blog để xem tin tức cập nhật hàng ngày từ ban quản trị và các nhà phát triển.

Giới thiệu về Virtapay:
Virtapay là gì?
Virtapay là ngân hàng thanh toán online lớn nhất đã từng được thiết kế cho internet. là nơi trả tiền cho các thành viên để tham gia, đang được các nhà phát triển thiết kế xây dựng để chính thức ra mắt trên toàn thế giới vào năm 2011.

Tuy còn đang trong giai đoạn khởi động nhưng Virtapay đã đươc các thành viên khắp nơi trên thế giới tin tưởng và ủng hộ rất nhiệt tình, nhiều ý kiến đóng góp nhằm phát triển Virtapay từ các thành viên đã được gửi về ban quản trị và các nhà phát triển.

Virtapay không chỉ là ngân hàng thanh toán trực tuyến mà còn là nơi tập hợp những cơ hội kinh doanh, đầu tư online, từ amazon cho đến clickbank, shop online, mạng xã hội....cho bạn một cơ hội thu nhập không giới hạn.
Đăng kí nhanh mọi người ơi !

---------- Post added at 01:10 PM ---------- Previous post was at 12:26 PM ----------

minh` co' proof 186$ đây!
ai ko tin tưởng thì cứ pm qua : linhvip_1ngoisaosang
để mình gửi tập tin cho xem nhé !

---------- Post added at 01:12 PM ---------- Previous post was at 01:10 PM ----------

My Account
Send Money
History

History
back to My Account
Archived Transactions:
Date Type Other party Payment status Details Amount Balance
May 08, 2011 Bonus from VirtaPay Completed details $10.00 $186.22
May 08, 2011 Bonus from VirtaPay Completed details $10.00 $176.22
May 07, 2011 Bonus from VirtaPay Completed details $40.00 $166.22
May 03, 2011 Bonus from VirtaPay Completed details $35.98 $126.22
May 01, 2011 Bonus from VirtaPay Completed details $25.24 $90.24
Secure areas of VirtaPay Secured by Comodo

© 2011 VirtaPay. All rights reserved.
VirtaPay is currently in pre-launch mode. Certain features may be
intermittently operational. Support will be limited until public launch.
Terms of Service | Privacy Policy | Anti-Spam Policy | Blog

sao không hướng dẫn cu thể. rồi chup cái proof lên anh em tin tưởng với. với lại tiền đó là ao? hay co thể ex về lr hay pp ap gì không

Giới thiệu mọi người tham gia bằng cách thay tên người dùng của bạn vào chỗ minhvuong2013 ở đường link trên. Mỗi giới thiệu bạn sẽ được 10$.

Hài vãi :D

mắc cười pm yh gửi link có chắc không có virus không , sao không post cái proof lên topic để dễ chứng minh tại sao lại gửi qua yahoo .

thế này nhé mấy bạn ! đây là một ngân hàng đang trong quá trinh thành lập để phát triển trao đổi với các ngân hàng khác ở bên ngoài !
nó cần sự giúp được của chúng ta bằng cách chúng ta đăng kí và nó sẽ thưởng tiền
thời gian tới mà cụ thể là tuần này hoặc tuần sau
số tiền đó được dùng để mua bán trưucj tuyến do nó đưa ra đó là chiến lược 1 của nó
chiến lượt hai cho phép chúng ta rút về 1 vài tài khoản ngân hàng mà dự định là tháng năm
bạn nao` muốn giàu thì tham gia
còn ko tùy ko ai ép

thế này nhé mấy bạn ! đây là một ngân hàng đang trong quá trinh thành lập để phát triển trao đổi với các ngân hàng khác ở bên ngoài !
nó cần sự giúp được của chúng ta bằng cách chúng ta đăng kí và nó sẽ thưởng tiền
thời gian tới mà cụ thể là tuần này hoặc tuần sau
số tiền đó được dùng để mua bán trưucj tuyến do nó đưa ra đó là chiến lược 1 của nó
chiến lượt hai cho phép chúng ta rút về 1 vài tài khoản ngân hàng mà dự định là tháng năm
bạn nao` muốn giàu thì tham gia
còn ko tùy ko ai ép

Thank bạn vì cái nhìn có chiều sâu^^

Dám nói payweb vứt!
Mang cái proof lên đây! nói xạo quá cha nội!

Mấy cái này mà tin cho được, Paybox với nó là một thôi. tiền nó đó có mà để nhìn.!
Trên trời rớt xuống hay sao ko ko lại cho 20$/days. Trừ khi bọn nó bị điên!

cho anh em cái proof có hứng nè

Thât là nhãm nhí. Nó bonus tiền của nó thì làm được gì. Có ex sang đồng tiền chung không. Cậu thích không mỗi tháng cho cậu vài triệu tiền TTV

Nhảm nhí thì không hẳn, hiện giờ thằng này đang trong thời gian chuẩn bị và bước đổi tên từ Paybox sang Vitarpay là bước chuyển mình trong quá trình đó. Tuy nhiên về thời gian nó đi vào hoạt động đc như Okpay hay Payweb mà mình từng giới thiệu thì phải còn rất lâu nữa, tiền của nó bây giờ chỉ có thể chuyển qua lại giữa các tk trong cùng hệ thống của nó, chưa cho phép ẽ sang các loại khác cũng như rút về bank..., thằng này thì mình tham gia thử nghiệm cũng lâu rồi, nhưng chưa có chuyển biến gì mới nên ko có giới thiuệ với ae. Trong balance mình có vài ngàn rồi :)

---------- Post added at 02:31 PM ---------- Previous post was at 02:29 PM ----------

P/S: nếu sau này nó có đi vào hoạt động chính thức thì mình cũng ko nghĩ sẽ bonus hết số tiền này, cùng lắm là bonus theo % sao đó

takhanhlinh nay nhìn sâu trong rộng quá nhĩ phải thanks bạn í mới được
mọi người ùng thanks bạn í đi !
bạn í cũng vì sự nghiệp đổi đời của anh em chúng ta thui

Các bạn vào trang Virtapay

Sau đó nhìn cái hình này :

và nếu ai cập nhật thông tin thì cũng biết thằng Paybox nó SCAM lâu rồi.
Nói đến đây tự hiểu .

1 đoạn quote của PTCI :
We are moving this site to the Scam List. Site now redirects to virtapay.com due to their so called "re-branding". Some accounts and "PayBox" currency was lost

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week