Got Paid Hot. Kiếm tiền siêu đơn giản, Newbie bơi vào đây kiếm chác đi nào !!!!!!!!!!

co ID moi chien dc nhe con ko no hoi miet thui

cắm auto share được không các thím
Em thấy share 1 lần cũng được 1 điểm
cắm 1 đêm chắc cũng được kha khá chứ :D

cam di roi biet thim , no khon lam chu ko ngu nhu may thang khac dau , den noi pay ma no con phai kiem tra gan 10 ngay no moi pay thi hieu roi

cam di roi biet thim , no khon lam chu ko ngu nhu may thang khac dau , den noi pay ma no con phai kiem tra gan 10 ngay no moi pay thi hieu roi
Bác cho em hỏi giờ e chỉ cần đưa link ref cho người khác đăng ký là em được tiền ak
Hay phải làm gì nữa .

Bác thớt cho mình hỏi làm sao để rút tiền vậy? Nó bắt phải active SDT, mình nhập SDT vô mà đợi hoài ko thấy code :(

Thanks!

sdt US moi dc

Bác thớt cho mình hỏi làm sao để rút tiền vậy? Nó bắt phải active SDT, mình nhập SDT vô mà đợi hoài ko thấy code :(

Thanks!
Lúc mình rút tiền mình chỉ vào phần GIFT và chọn PP như kiểu mua hàng thế thôi và đợi tầm gần nửa tháng là về <Những lần rút trước mình chỉ mất 8 ngày >.< >

cắm auto share được không các thím
Em thấy share 1 lần cũng được 1 điểm
cắm 1 đêm chắc cũng được kha khá chứ :D
Cái đấy trước có 1 bạn cũng làm nhưng bây giờ chắc thấy tịt roài. Cái này nó là HÊN - XUI không phải phát nào cũng được!

Lúc mình rút tiền mình chỉ vào phần GIFT và chọn PP như kiểu mua hàng thế thôi và đợi tầm gần nửa tháng là về <Những lần rút trước mình chỉ mất 8 ngày >.< >
Hic, lâu lâu mình mới reg vài acc, giờ dc hơn 1k5 point mà ko rút dc, chán ghê :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week