[HOT] LuckUnluck.Com Event Daily Up 215% WIN

Status
Not open for further replies.
Chúc mừng conandoyle1912 đã post proof và link ref ở comment số #341 đã nhận được Event 09/10:

post link ref có ai kick vào đâu. chủ thớt muốn up là chính ;))
post proof rùi đó. ko đoạt giải cũng phải thank cái nha

Last edited by a moderator:

post link ref có ai kick vào đâu. chủ thớt muốn up là chính ;))
post proof rùi đó. ko đoạt giải cũng phải thank cái nha
Up lên cho thớt !

admin same diff nào dám send tiền trước thì cho win 250% (trung gian mod admin nhé ) ! =))

admin same diff nào dám send tiền trước thì cho win 250% (trung gian mod admin nhé ) ! =))
Thích thì mình làm 5 phát, mỗi phát 2$, chắc chắn vậy thì đừng có mở mồm chê tiền ít nhá. Thối lém!

- - - Updated - - -

up phụ thớt nào !

2 bác admin có kèo rồi nè chắc ăn 100% ko gian lận thì xúc thôi còn đợi gì nữa :m021:

2 bác admin có kèo rồi nè chắc ăn 100% ko gian lận thì xúc thôi còn đợi gì nữa :m021:
Nó có dám chơi éo đâu. Lấy cớ chê tiền ít. Trước giờ chẳng có bằng chứng éo gì mà toàn đi phá người khác không

lại là mày.100$ 1 phát ok pm YH: mydream_sweetlove
k0 dám chơi đừng nói linh tinh,lớn cả rồi không còn bé bỏng j nữa đâu :dam:

còn bạn kenyu_hp không chơi thì bạn trả lại mình 1$ này đi chứ,bạn nói là trả mình mà,nếu bạn không nói trả mình thì mình không đòi lại đâu,nhưng bạn lỡ nói trả mà :)
giống nhau cả thôi
vậy mình tham gia cái này
minh send thớt 1$
thớt send lại 0.01$
win thì send tiền thắng là 3$ hả
site gọi là cái trung gian thôi. chứ người tham gia *** cũng nên nghĩ đến trường hợp bị scam như 1 số site VietNam đã để lại giấu ấn

ok.chuyện này bình thường,mình đã nói là random thì thắng hay thua chỉ có thể đổi tại hên xui mà thôi.
để tớ send cậu luôn,mình chọn SAME,Đuôi 08 nhá!

lại là mày.100$ 1 phát ok pm YH: mydream_sweetlove
k0 dám chơi đừng nói linh tinh,lớn cả rồi không còn bé bỏng j nữa đâu :dam:

chơi 3 phát ! mày thua mày dẹp site lun nhá ml !

còn bạn kenyu_hp không chơi thì bạn trả lại mình 1$ này đi chứ,bạn nói là trả mình mà,nếu bạn không nói trả mình thì mình không đòi lại đâu,nhưng bạn lỡ nói trả mà :)
giống nhau cả thôi
vậy mình tham gia cái này
minh send thớt 1$
thớt send lại 0.01$
win thì send tiền thắng là 3$ hả
site gọi là cái trung gian thôi. chứ người tham gia *** cũng nên nghĩ đến trường hợp bị scam như 1 số site VietNam đã để lại giấu ấn

ok.chuyện này bình thường,mình đã nói là random thì thắng hay thua chỉ có thể đổi tại hên xui mà thôi.
để tớ send cậu luôn,mình chọn SAME,Đuôi 08 nhá!

- - - Updated - - -

chơi 3 phát ! mày thua mày dẹp site lun nhá ml !
cấm chửi bậy trong topic.dám chơi thì tìm mode nhanh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,528
173,700
Latest member
cachnhietnha

Most viewed of week