[HOT] LuckUnluck.Com Event Daily Up 215% WIN

Status
Not open for further replies.
up cho buổi chiều thanh bình nào !
Tiếp tục chửi và up link ref để nhận bonus nhá !

Cám ơn con rất nhiều ! Tiếp tục up nhá !

tiếp tục up cho con nhận lượng view vì sự gian lận của con nhé

sau một thời gian *** same or diff giời đã biết quy luật của nó
tớ giả sử thế này nhé, có một dòng lệnh trong config hay admin gì đó như thế này:

Để vô hiệu hóa tính năng này bạn hãy đặt ="0" , để bật tính năng ="1"
Nếu người chơi *** trên số tiền này vd: 50 hãy bật tính năng ="1", còn nhỏ hơn 50 hãy vô hiệu hóa ="0"

1. nếu người chơi chọn diff, có tổng 2 số cuối cùng của batch LR = số chẵn, thì hệ thống hãy tìm chọn cho người chơi này số batch LR có tổng 2 số cuối cùng của batch LR = số chẵn ...ok hệ thống đang tìm chọn bạn hãy chờ 60 giây sẽ có kết quả => đã có kết quả ( có hàng loạt các batch có tổng 2 số cuối = số chẵn) => lần này nó lại ra same

2. nếu người chơi chọn same, có tổng 2 số cuối cùng của batch LR = số chẵn, thì hệ thống hãy tìm chọn cho người chơi này số batch LR có tổng 2 số cuối cùng của batch LR = số lẻ ...ok hệ thống đang tìm chọn bạn hãy chờ 60 giây sẽ có kết quả => đã có kết quả (có hàng loạt các batch có tổng 2 số cuối = số lẻ) => lần này nó lại ra diff
.................................................. .................................

Thế àk,lại nói nhảm nhí rồi.ai lừa ai,đưa bằng chứng đây ,dám chơi dám chịu.có thua có thắng,tôi có thể mất,bạn cũng có thể mất.Nhưng tiền tôi mất thà bỏ ra thuê banner còn hơn mấy trò dở hơi đấy,mà đứa nào lập topic ngu si đấy,tôi nói chơi với RX àk.Ngu vừa thôi!

Có chơi có chịu ở đây nó là 50 / 50 và ko có sự can thiệp của bàn tay admin vào :m131: bạn chắc chắc là bacth lr ko thể lựa đc thì qua kia chứng minh. Xin lỗi chứ cờ bạc ở ngoài còn lừa nhau như ... huống chi online :m131:
P/s: Nãy có người hỏi mình có 300$ để chơi ko xin mời qua bên kia :m131:
Các mem cứ đọc hết cmt của mình vs cái topic bên kia thì tự suy nghĩ đc là SOD có chear đc ko nhé :m021: Cờ bạc công bằng :m146:

- - - Updated - - -

:m131: luckunluck đã đứng hình ko còn ai chơi nữa thế là tốt rồi mình đi ra up lại phát cuối dùm thớt :m131:

Có chơi có chịu ở đây nó là 50 / 50 và ko có sự can thiệp của bàn tay admin vào :m131: bạn chắc chắc là bacth lr ko thể lựa đc thì qua kia chứng minh. Xin lỗi chứ cờ bạc ở ngoài còn lừa nhau như ... huống chi online :m131:
P/s: Nãy có người hỏi mình có 300$ để chơi ko xin mời qua bên kia :m131:
Các mem cứ đọc hết cmt của mình vs cái topic bên kia thì tự suy nghĩ đc là SOD có chear đc ko nhé :m021: Cờ bạc công bằng :m146:

- - - Updated - - -

:m131: luckunluck đã đứng hình ko còn ai chơi nữa thế là tốt rồi mình đi ra up lại phát cuối dùm thớt :m131:

đứng hình bây giờ chứ không phải là từ ngày mai,và cũng xin lỗi luôn kiểu nói của bạn chả giải quyết đc việc j.Cờ bạc không công bằng thì cũng không khiến bạn phải chơi, bạn cười với cái cờ bạc công bằng sao còn chơi làm j :))
Bạn sờ lại ví mình xem có bao nhiêu tiền mà bảo tôi bỏ ra, chỉ giỏi chọc phá thì đời không khá lên được.
Nhìn mem VN chơi toàn 0.25,0.5 mà tôi lại thích thú àk,nên nghĩ lại bản thân mình trước khi tung ra 300$.

đứng hình bây giờ chứ không phải là từ ngày mai,và cũng xin lỗi luôn kiểu nói của bạn chả giải quyết đc việc j.Cờ bạc không công bằng thì cũng không khiến bạn phải chơi, bạn cười với cái cờ bạc công bằng sao còn chơi làm j :))
Bạn sờ lại ví mình xem có bao nhiêu tiền mà bảo tôi bỏ ra, chỉ giỏi chọc phá thì đời không khá lên được.
Nhìn mem VN chơi toàn 0.25,0.5 mà tôi lại thích thú àk,nên nghĩ lại bản thân mình trước khi tung ra 300$.

toàn nói cùn ! chẳng nên tích sự gì ! cheat kinh vkl ra !

đứa nào nói cheat mà k0 nói đc bằng chứng thì là con đóc hết!

Thôi đi ra cho thớt chăn gà :m131:
Bằng chứng à qua topic kia đi chứng minh là SOD cheat đc cho :m021:

Tuần biến động giá
SOCK với event Ở Đâu Giá Rẻ, Chúng Tôi Rẻ Hơn:
LuckUnluck sẽ tăng lên 208% khi win
Kéo dài trong 1 tuần 7/10/2012 - 14/10/2012

Event Ngày 10/10:

• 208% khi WIN
  • Tặng 0.5$ cho mem post link ref và 0.5 cho proof (kết quả random)

lên cho bác kiếm nhiều $$$$$$$$$$$$$$$$$$$$

cậu chèn link ref của cậu vào,tối tớ sẽ random kết quả may đâu cậu lại được.! 0.5$ cho link ref và 0.5 cho proof mà
  • 208% khi WIN

Tuần biến động giá
SOCK với event Ở Đâu Giá Rẻ, Chúng Tôi Rẻ Hơn:
LuckUnluck sẽ tăng lên 208% khi win
Kéo dài trong 1 tuần 7/10/2012 - 14/10/2012

Event Ngày 10/10:

• 212% khi WIN

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,522
173,697
Latest member
dangky4g

Most viewed of week