[HOT] LuckUnluck.Com Event Daily Up 215% WIN

Status
Not open for further replies.
đỏ đen mà ;))
cái này dân trong nghề biết
giờ mình chỉ hỏi : người không *** vào up cũng nhận được event hả

Thì ko ăn gian thì cậu send $ tớ trước tớ send lại 0.01 ! cậu win thì tớ cho cậu win 250% lun :-" ... công bằng thì ko ai ném gạch làm gì :-?? !

Thì ko ăn gian thì cậu send $ tớ trước tớ send lại 0.01 ! cậu win thì tớ cho cậu win 250% lun :-" ... công bằng thì ko ai ném gạch làm gì :-?? !

cậu khôn vừa chứ,ng send trước ng đấy thắng.Cậu send mình trước đi,win 300%,dám k0?

cậu khôn vừa chứ,ng send trước ng đấy thắng.Cậu send mình trước đi,win 300%,dám k0?

thì thế người nào send trước người đó thua ......... thì member chơi trên site đương nhiên bị cheat rùi =)) rõ rùi nhá !

thì thế người nào send trước người đó thua ......... thì member chơi trên site đương nhiên bị cheat rùi =)) rõ rùi nhá !

lần 2 nhá,k0 có bằng chứng đừng ăn nói linh tinh. cậu chắc cũng có học nên biết đang nói chuyện j

Bác này chắc là quân của GETLR.US sang GATO đây mà. Thấy hay up cho getlr, qua đây thì nói xấu. Giỏi thì cậu cứ mở site, tài năng ko có thì đừng có đi móc ass người khác vậy.
Up cho chủ thớt !

Bác này chắc là quân của GETLR.US sang GATO đây mà. Thấy hay up cho getlr, qua đây thì nói xấu. Giỏi thì cậu cứ mở site, tài năng ko có thì đừng có đi móc ass người khác vậy.
Up cho chủ thớt !

Thanks!.............

Up cho chủ thớt !

tìm đc bài nào up bên getlr.us cho thêm 1000$ :)) !
Cảnh báo nó cheat player cho nghe mà cứ ngu ngu cắm cái đầu vào !
À ăn event của nó đi xong rùi rút cũng đc đó :)) !
Nó đâu có rãnh bỏ tiền ra mua domain + host cho member vào lấy tiền của nó =)) !

Cảnh báo nó cheat player cho nghe mà cứ ngu ngu cắm cái đầu vào !
À ăn event của nó đi xong rùi rút cũng đc đó :)) !
Nó đâu có rãnh bỏ tiền ra mua domain + host cho member vào lấy tiền của nó =)) !
Mặc kệ người ta nói, up cho thớt!

tớ là tớ k0 thix chấp vặt đâu nhưng thấy câu này cậu nói tớ khó chịu lắm,tớ đang bị lỗ nên rất bực cậu thì chỉ biết nói linh tinh rồi chọc phá người khác thôi.Nếu cậu đủ bản lĩnh thì đứng ra chịu trách nhiệm về lời nói của mình đi!

Last edited by a moderator:
tớ là tớ k0 thix chấp vặt đâu nhưng thấy câu này cậu nói tớ khó chịu lắm,tớ đang bị lỗ nên rất bực cậu thì chỉ biết nói linh tinh rồi chọc phá người khác thôi.Nếu cậu đủ bản lĩnh thì đứng ra chịu trách nhiệm về lời nói của mình đi!

Chúc chủ thớt nhận được 1000$ của HoangLuuDan. Ngóng xem nhân vật này là người như thế nào nhá mọi người! Mình đoán là cũng cờ ó thôi!
Cùng đoán xem ở tập tiếp theo của topic, HoangLuuDan có giữ lời? Anh ta chọn Cờ ó hay là Người?

- - - Updated - - -

Chúc chủ thớt nhận được 1000$ của HoangLuuDan. Ngóng xem nhân vật này là người như thế nào nhá mọi người! Mình đoán là cũng cờ ó thôi!
Cùng đoán xem ở tập tiếp theo của topic, HoangLuuDan có giữ lời? Anh ta chọn Cờ ó hay là Người?
Mình đoán chắc cũng cờ ó vào cắn lung tung thôi!

Lại chọc ngoáy rồi ....................... :binhsua01:

Game này công bằng 100% mà cũng như là đánh sóc đĩa thôi chẵn lẻ đỏ ăn cả đen về 0 ........

Lại chọc ngoáy rồi ....................... :binhsua01:

Game này công bằng 100% mà cũng như là đánh sóc đĩa thôi chẵn lẻ đỏ ăn cả đen về 0 ........

thanks cậu! kết cái comment này :))

Game cờ bạc . chơi thì chơi ko chơi thì thôi chả việc gì mà đi chọc ngoáy người khác.
Up cho bác nè. mình hok có LR để chơi :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week