Other [HOT] more.coins.ph - Site mới nhận bitcoin anh em nhào vô nhanh kẻo hết

Nghe có mùi không ổn, vì như thằng stellar, nó phân phát ra là vì sau này nó cầm đồng tiền của nó, rất an toàn, chứ thằng này pay BTC thì đúng như bác nào nói ở trên là bán nhà đi thật, hoặc là nếu có phát thì chắc là số lượng cực mili nhỏ :D

Nghe có mùi không ổn, vì như thằng stellar, nó phân phát ra là vì sau này nó cầm đồng tiền của nó, rất an toàn, chứ thằng này pay BTC thì đúng như bác nào nói ở trên là bán nhà đi thật, hoặc là nếu có phát thì chắc là số lượng cực mili nhỏ :D
bác nói có lý, nhưng biết đâu được đấy, cái này với cả vụ STR có là 1 hình thức rửa tiền ko các bác nhỉ

trang này có mùi vãi , 1 email đăng ký nhiều lần được 2`

sao em vẫn không đăng ký được thánh nào hỗ trở em với
bác cứ click vào cái link thớt gửi ấy rồi điền vào nó sẽ gửi về mail đăng kí 1 mail với nội dung là đã lọt vào danh sách, e chỉ hiểu có thế thôi

bác cứ click vào cái link thớt gửi ấy rồi điền vào nó sẽ gửi về mail đăng kí 1 mail với nội dung là đã lọt vào danh sách, e chỉ hiểu có thế thôi

Hey there!

Bạn đang lọt vào danh sách cho chương trình truy cập sớm của chúng tôi.

Hãy chia sẻ và nâng cao cơ hội có được ở đầu và kiếm Bitcoin miễn phí.

như thế này hả bác em làm được hôm qua rồi mà không biết với em cũng không thấy phần đăng nhập để sau này nhận btc ở đâu nữa

Hey there!

như thế này hả bác em làm được hôm qua rồi mà không biết với em cũng không thấy phần đăng nhập để sau này nhận btc ở đâu nữa
8/9 mới phát mà :D giờ ngồi chờ mà nghe nói chắc cam :D

Hey there!

nếu nó ko scam thì chắc nó sẽ send cho những mail mình đăng kí 1 cái gì đấy, e nghĩ thế;), đăng kí chơi chơi thôi, cũng chẳng mất gì cả

Hì ..mới reg 3 cái.
có nhận định thế này
-Có thể nó dựa hơi của STR vừa rồi sẽ có nhìu ng quan tâm sẽ quảng bá 1 cái gì đó
-link ref của nó là link rút gọn .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week