HOT -- Ngồi càng lâu càng sớm gặp thần chết

mình từng bị như vậy ><.người mệt mỏi.mắt nhòe đi thấy rõ,nhức đầu ,đau lưng và mất ngủ nữa ,đủ triệu chứng T_T
giống em rầu ...............
mê quá ko dứt được

Hối tiếc chung của những ng đàn ông trước khi chết: tại sao lại mê mẫn làm việc mà quên giải trí, quên thể thao làm cho sức khỏe kém, có tiền mà ko sức khỏe thì còn gì vui.

Hối tiếc chung của những ng đàn ông trước khi chết: tại sao lại mê mẫn làm việc mà quên giải trí, quên thể thao làm cho sức khỏe kém, có tiền mà ko sức khỏe thì còn gì vui.
em chưa nghĩ đến chuyện hưởng phước;)tiền làm ra ngày nào ăn ngày đó còn chưa đủ nên vẫn phải cày

tại vì nhiều người chưa có đk để nghĩ bác à :m020: mỗi người 1 cảnh mà

mình từng bị như vậy ><.người mệt mỏi.mắt nhòe đi thấy rõ,nhức đầu ,đau lưng và mất ngủ nữa ,đủ triệu chứng T_T
sinh lí yếu thế nhỉ.Vậy sao mà lấy chồng :m131:

đẳng cấp là đây - ta lại càng thích ngồi lâu đó à :binhsua95: xem mặt thần chết có đẹp trai không :binhsua72: để kòn xin chữ ký treo nhà vệ sinh cho nó tiện ra à :binhsua112:

tình hình phải lập thêm một G doctors cho a e MMO thôi =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week