hot nguy hiểm chết người bà con oi

vinaphone1

Hero
Reactions
1,300
MR
0.021
Phone Number
Call me! Call me!
hôm này k hiểu máy bị dính keylog thế nào mà yh bị hack mất.a này hack xong còn quay lại dọa mình đòi 20lr chuộc yh.nó còn dọa nếu k có 20 lr thì hậu quả khôn lường.nên mình lập toppic này thông báo mọi người biết ai mà có nick yh codonbun1 pm thì cẩn thận nhé.
nó bảo nếu k giao 20lr trong tối nay thì hậu quả khôn lường mà mình hiện tại k còn lr nào.nên nó bảo mình có tahy máy tính hay là cài lại win cũng k dc.nên có pro nào giúp dc thì giúp với.thanks mọi người
đây là log chat mình và nó

ai giúp dc giúp với

Hacker giè ghê thế , thay máy or cài lại win mà không được . Thần thánh phương nào thế .Chủ thớt kêu nó hack máy tôi cái , xem trình nó đến đâu .

báo bên công an chi 10tr để bắt nó đê :binhsua168:

eo ơi, sao ko add sdt và gmail vào, hjx nick của mình thì bao đâm trừ phi là khóa acc thui, chứ cái mất pass đơn giản quá,

Vãi tống tiền à, kệ cmnn, tội hack yh là có thể cấu hình tội phạm hình sự :binhsua140:

Đưa LR đây mình cho vay 20$ để đút lót hacker. ko thì hậu quả khó lường :(

ồ rất thanh bạn.nhưng k giải quyết cách này bạn à.nếu làm thế hack nó lung loạn mất.có chết cũng k cho nó 1 xu

mình gặp loại này rồi nhưng thà là đập nát máy chứ nhất quyết ko đưa nó $ nào:binhsua39:vì có đưa thì chả có j đảm bảo nó để yên cho :binhsua39:

hacker này lịch sự nhỉ? đi hack tài khoản của người ta, đòi chuộc 20Lr mà vẫn bạn bạn mình mình :binhsua36::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21:

gỡ ổ cứng, tìm pc nào fomat cái sach sẽ, chứ làm gì mà ko xóa dc, hậu quả gì, làm gì mà nghiêm trọng thía......
e dùng lap mà a.sao gỡ dc ổ cứng chứ.có cách nào diệt keylog gọn nhẹ k các pro

vào đọc truyện cười hài vãi, mấy comment còn chất hơn cả cái tin của thớt nữa :))

bạn lấy chậu nước đổ vào là oki ngày . keylog rãy đành đạch

bàn dùng usb or đĩa hiren xóa toàn bộ ổ cứng đi. trên tất cả các ổ oki.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week