hot nguy hiểm chết người bà con oi

Tải kaspersky về cài nhé. quét full để đến sáng là keylogger die sạch. máy yếu quá die theo luôn :)

thank ông bạn.
hôm nay dính keylog nên a em cẩn thận nhé.nếu có mua bán với mình thì cần xác nhận very fone nhé,và cần trung gian nhé.nếu ai k làm theo bị cam quýt mình k chịu trách nhiệm.nick form có lẽ cũng bị dính rồi.và nick yh mới cũng dính luôn rồi.nên mọi người có gd nhớ trung gian nhé

Chia sẽ chút kinh nghiệm cho vụ này:
http://help.yahoo.com/l/vn/yahoo/edit/forms_index.html Vào đây, live chat với nhân viên của yahoo hoặc gửi form theo mẫu của nó.
Tường trình cụ thể thời gian, quá trình bị mất.
Cung cấp pass cũ, nếu nhớ dc 2,3 pass trong quá khứ thì tốt.
Ghi những nick thường xuyên liên lạc.
Cam đoan nói sự thật.
Để lại 1 email cho nhân viên yahoo nó liên lạc với mình.

mail cau yahoo hay gmail yahoo co .vn khong vao trang support di

tình hình là thằng hacker đang đắc thắng vì dọa chủ thread teo trym
1. máy bạn chẳng có cái keylog nào cả , yên tâm nhé , trường hợp nếu có ( sơ chết như thread delete tất cả ổ đĩa cại lại và chia đĩa

2.nó nói đúng nếu bạn có mua máy tính mới đi nữa vẫn bị nó hack dc , vì tính mày mò linh tinh , ham hố mấy bạc lẽ mà bị hacker dụ mất 20lr
+ bạn đã ref 1 forum nào đó liên quang đến MMO ==> hỏi thằng admin web nhá nếu có

giải quyết: 1 xu ko đua nó vì nếu đua nó dc 1 lần 20lr , lần sau đói khát tìm bạn xin thêm 20lr nữa
theo mình đoán qua cách nói chuyện thì bạn ko dính keylog đâu an tâm đi , bỏ cái YH đó đi mất thêm gì mình đền cho , an tâm nhá

tình hình là thằng hacker đang đắc thắng vì dọa chủ thread teo trym
1. máy bạn chẳng có cái keylog nào cả , yên tâm nhé , trường hợp nếu có ( sơ chết như thread delete tất cả ổ đĩa cại lại và chia đĩa

2.nó nói đúng nếu bạn có mua máy tính mới đi nữa vẫn bị nó hack dc , vì tính mày mò linh tinh , ham hố mấy bạc lẽ mà bị hacker dụ mất 20lr
+ bạn đã ref 1 forum nào đó liên quang đến MMO ==> hỏi thằng admin web nhá nếu có

giải quyết: 1 xu ko đua nó vì nếu đua nó dc 1 lần 20lr , lần sau đói khát tìm bạn xin thêm 20lr nữa
theo mình đoán qua cách nói chuyện thì bạn ko dính keylog đâu an tâm đi , bỏ cái YH đó đi mất thêm gì mình đền cho , an tâm nhá
k cái này đúng dính keylog đại ca à.vì mình lập nick yh mới nó vẫn biết pass mình mà.nên mới bít dính keylog,nhưng với ng đầy đủ bộ phận như a hack này thì đừng nói 20lr mà 1 xu lẻ cũng k cho.có ăn xin thì tàn tật k làm ra tiền mình mới cho chứ hack này k cho dc.nếu nó muốn dc 20lr thì trừ trường hợp nó làm cho nó tàn phế k thì nằm mơ

k cái này đúng dính keylog đại ca à.vì mình lập nick yh mới nó vẫn biết pass mình mà.nên mới bít dính keylog,nhưng với ng đầy đủ bộ phận như a hack này thì đừng nói 20lr mà 1 xu lẻ cũng k cho.có ăn xin thì tàn tật k làm ra tiền mình mới cho chứ hack này k cho dc.nếu nó muốn dc 20lr thì trừ trường hợp nó làm cho nó tàn phế k thì nằm mơ
thế cài win đi , đó cha nó bik , ra mua dia win 7 có 7k , sáng lộc lại máy luôn đi bác.

Oạch lại 1 anh UG thánh tái thế đây ;)) còn bảo mua máy mới cũng mò ra đc oạch ghê ghê =)) . Chắc cũng ở núi nn xuống hắc cờ hó đây =))
Tôi nghĩ không cần lo lắng thế đâu bạn :) Dân UG lợi dụng lỗ hỏng thôi.Chịu khó ghost đúng 3 lần máy nhé ( 1 bạn tìm 1 máy ảo nào đó để format sau đó tiến hành ghost lần 1 - Sau lần đó nếu bạn biết 1 tí code cứ check = lệnh rồi tiến hành 2 lần nữa như lần đầu nhé ) Tôi cá rằng thằg này không tài giỏi như nó nói

cài lai win thì đơn giản bạn à.nhưng khổ nối sợ nó còn dính ở ổ đĩa khác

đã bảo delele tất ca ổ đia , rồi chia ổ lại mà nói dính là dính sao chổ nào bạn :m190: , nói vậy ra tình hình chủ thread teo trym thật chứ chẳng chơi :m162:
mình cá thằng này dc cái run cây nhát khỉ thôi , nếu là mình lấy gì 20lr hack cái ngân hàng bạn luôn ko ngon sao.

có ai biết cách xóa bỏ keylog k vậy giúp với nào

Xin được Góp ý với chủ thớt như sau: Thớt hãy làm theo các bước sau xem máy có bị dính keylog k đã rồi xử lý nhé:

+. Với Perfect keylogger :
1. Vào mục Start -> Run gõ : cmd
2. Ở màn hình Dos gõ : tasklist /m bpkhk.dll
Nếu không có Keylogger bạn sẽ nhận được 1 thông báo lỗi :

INFO: No tasks running with the specified criteria.

Nếu có Keylogger màn hình sẽ hiển thị :

Image Name PID Modules Diễn giải
================ ==== ===== ====== =========
explorer*************** 468 bpkhk.dll <--- quen thuộc
DUMeter*************** 1444 bpkhk.dll <--- quen thuộc
ctfmon*************** 1548 bpkhk.dll <--- quen thuộc
acrotray*************** 1820 bpkhk.dll <--- quen thuộc
notepad*************** 1956 bpkhk.dll <--- quen thuộc
firefox*************** 2012 bpkhk.dll <--- quen thuộc
bdmcon*************** 1744 bpkhk.dll <--- quen thuộc
TOTALCMD*************** 2396 bpkhk.dll <--- quen thuộc
bpk*************** 2812 bpkhk.dll <--- nó đây rồi ( chứng tở máy bạn đã dính perfect key )
+. Với Easy Key:
2. Ở màn hình Dos gõ : tasklist /m Ekey.dll
Nếu không có Keylogger bạn sẽ nhận được 1 thông báo lỗi :

INFO: No tasks running with the specified criteria.

Nếu có Keylogger màn hình sẽ hiển thị :
Image Name -------- PID -- Modules ----- Diễn giải
================ ==== ===== ========
TOTALCMD*************** ----- 2040 ----- ekey.dll <--- quen thuộc
Easy Keylogger*************** -- 2340 ----- ekey.dll <--- nó đây rồi ( máy bạn đã dính Easy Key)

Mình nói thêm về cách diệt :
+, Với Perfect Key
2. Ở màn hình Dos gõ : taskkill /f /im bpk*************** /t
3. Tắt tất cả các chương trình đang chạy hiện thời (Explorer***************, bdswitch***************, DUMeter*************** ...)
4. Mở Explorer vào thư mục Windows\System32 xóa các tập tin bpk***************, bpkhk.dll, bpkwb.dll ...
Đã xong

+. Với Easy Key

2. Ở màn hình Dos gõ : taskkill /f /fi "pid ge 2340" /im *
Đã xong
Lưu ý 1 chút đó là BPK có cho phép đổi tên các file bpk***************, các file .dll... nên khi các bạn không thấy file bpk*************** và bpk*.dll thì vẫn chưa thể yên tâm là trong máy ko có BPK.

Mình đã làm theo và rất hiệu quả!

rút dây mạng ra rồi bắt đầu các bước xóa keylog, sao lưu dữ liệu quan trong rồi xóa hết các ồ đĩa. cài lại win

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week