Got Paid HOT - Nhận ngay 50$ khi đăng ký, đầu tư nhận lãi rút về hàng ngày, min rút chỉ 0.1$. Đã có proof

mình đang chơi . có cả team 6-7 người . vào 50 -600$ .
mình vào 304$ vào sàn - hơn 3$ phí . còn đủ 300$ mua 6 cổ phần 50$ .
lợi nhuận 50$ = 2.4$ ( 4.8%) sau 24h.
1 khi đả có hoa hồng muốn rút về ví thì phải theo khung giờ của Nga 17h - 21h . trả về rất nhanh nhé . còn bác nào vội quá thì cả 1 tuần mới rút dc .
ae nào vào pm mình đưa vào team này nhé .

Bác cho em hỏi.
50$ free thì khi nào được rút và mỗi lần rút bao nhiêu ạ, điều kiện cần để rút là gì ạ?

Ref thì khi nào mình nhận đc. Số tiền ref mình có thể đầu tư gói tiếp theo đúng ko ạ

Bác cho em hỏi.
50$ free thì khi nào được rút và mỗi lần rút bao nhiêu ạ, điều kiện cần để rút là gì ạ?

Ref thì khi nào mình nhận đc. Số tiền ref mình có thể đầu tư gói tiếp theo đúng ko ạ
50$ này bạn vào mục to invest dùng để mua cổ phiếu bạn nhé và nhận lãi khoảng 0.3$ mỗi ngày, để nhận lãi hàng ngày bạn cần login vào mục Your contributions và click vào gói cổ phiếu bạn đã mua để gia hạn, min rút là 0.1$ cho đầu tư, 10$ cho k đầu tư.
Tiền ref bạn có thể rút or đầu tư

50$ này bạn vào mục to invest dùng để mua cổ phiếu bạn nhé và nhận lãi khoảng 0.3$ mỗi ngày, để nhận lãi hàng ngày bạn cần login vào mục Your contributions và click vào gói cổ phiếu bạn đã mua để gia hạn, min rút là 0.1$ cho đầu tư, 10$ cho k đầu tư.
Tiền ref bạn có thể rút or đầu tư
Ref mình sẽ nhận đc khi nào bác nhỉ. Người đăng kí theo link của mình hoàn tất hay bắt buộc người đăng kí phải nạp tiền vào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week