[HOT!!!] Roboforex cho phép deposit bằng PayPal

Status
Not open for further replies.
Thật vậy à, mình cũng chiến PP, để hôm nào thử xem :)

mình cho rằng thông tin này cần phải được xác nhận trên thực tế , tuy nhiên chắc chắn ko có chuyện rút vô tội vạ kiểu đó
tất cả các sàn đều phải tuân thủ nguyên tắc chống rửa tiền. trên thực tế với sàn robotforex của mình cho thấy họ chia theo tỉ lệ
hồi mới chơi mình dep bằng LR, sau đó mình dep tiếp bằng MB, lúc đầu 2 công đều mở cho rút
mình có rút về LR , và sau này chỉ thấy cho mỗi cổng MB cho rút, mà tỉ lệ mình đep bằng MB nhiều hơn LR rất nhiều

Hiện nay mình chỉ còn rút về MB nữa thôi, mà mình khuyên mọi người nên dùng MB
vì nó an toàn hơn PP, phí thấp hơn, rút cũng nhanh hơn.

Cùng câu hỏi, cũng đang tập tành forex :D

chào mừng bạn đến với thế giới forex, thế giới của tiền bạc hoặc cái bang:binhsua121: Nơi bọn do thái đang thống trị còn chúng ta người VN đang liều chết với họ

chơi forex cần very bằng CMT và address, với sàn robo sau khi verify sẽ được automatic withdraw

Cho mình hỏi là, nếu dep vào 100$ paypal, chơi đến tỷ lệ khoảng bao nhiêu thì nó mới cho rút wa WMZ? Tức là phải oánh số lượng bao nhiêu trên 100$ thì mới được đặt lệnh rút?
Thanks.

Mình chưa nghe chơi đển tỷ lệ bao nhiêu. Mà theo như sàn Hotforex của mình và có lẽ nhiều sàn cũng thế, đó là bạn trade có lãi thì rút về = gì cũng được. CÒn tiến vốn thì gửi = gì thì rút = cái đó :)

Mình chưa nghe chơi đển tỷ lệ bao nhiêu. Mà theo như sàn Hotforex của mình và có lẽ nhiều sàn cũng thế, đó là bạn trade có lãi thì rút về = gì cũng được. CÒn tiến vốn thì gửi = gì thì rút = cái đó :)
Ôi vậy cũng khó rồi, cứ tưởng đổi paypal sang wmz đc :))
Thanks cậu.

bác này nói chuẩn . mình chơi 2 sàn. sàn này là sàn thứ 3 tại còn chút PP chơi. sàn nào tiền lãi cũng tự do rút hết.chỉ có tiền vốn dep = gì rút = ấy thui.sàn này mình chưa verify nhưng vẫn rút qua WMZ dc. k biết nó có chính sách hạn chế rút cho ng chưa verify k nhưng mới rút 5$ tiền lãi , nó pay cỡ vài phút là nhận rùi.

Mới dep PP vào, vừa oánh 1 phát thua cmnr. Định rút phần còn lại về mà éo thấy chỗ nào cho chọn PP luôn @@
Cho hỏi rule rút vốn là như thế nào? Bao nhiêu ngày mới đc rút vốn?
Thanks.

=====MỚI CHAT VỚI SUPPORT=====
30 ngày sau. ĐM nó bực mình thật. Mình thật ngốc. Tiền dep hết trong đó rồi, chán thật.

Last edited by a moderator:

Mới dep PP vào, vừa oánh 1 phát thua cmnr. Định rút phần còn lại về mà éo thấy chỗ nào cho chọn PP luôn @@
Cho hỏi rule rút vốn là như thế nào? Bao nhiêu ngày mới đc rút vốn?
Thanks.

=====MỚI CHAT VỚI SUPPORT=====

30 ngày sau. ĐM nó bực mình thật. Mình thật ngốc. Tiền dep hết trong đó rồi, chán thật.
Nó làm thế đúng rồi bác ơi, pp nguy hiểm nên nó cẩn thận là đúng. Fx chứ có phải cờ bạc đâu mà bác ko tìm hiểu j đã zô oánh 1 phát thua là phải.

Nó làm thế đúng rồi bác ơi, pp nguy hiểm nên nó cẩn thận là đúng. Fx chứ có phải cờ bạc đâu mà bác ko tìm hiểu j đã zô oánh 1 phát thua là phải.

Tui ko bàn ăn hay thua. Chỉ bực cái vụ giam tiền 30 ngày.
Sàn etoro nó cho rút liền mà, hoặc cao lắm là vài ngày.
DKM cái sàn loz Robo nhảm. Bày trò dep pp lừa tình.

Qua thử sàn Hotforex nhé bác, dep vào là rút được ngay. Không cần phải đợi, tuy nhiên Hotforex không support PP. mà Skrill (MB) thì em thấy ngon hơn hẳn PP. Hôm trước vừa rút lúc 5h chiều, 1h chiều hôm sau là có tiền trong ACB :), tỷ giá của Skrill là 20.8 trong khi PP là 20.1 .

Tham gia trang nào cũng phải đọc chính sách,chẳng có sàn nsof giống nhau nên eo sánh
Forex ko phải ***. Hì sẽ rất khó khăn nếu tính ăn thua vố forex. Quay lại vấn đề, tôi nghĩ lãi có thể rút ngay nhưng
Nhưng gốc thì ko là đúng, đó là chính sách đảm bảo an toàn là chống rửa tiền đấy
Các mà dep thẳng bằng vía thì sàn cũng. Bắt sau 3o ngày hết
Đó cũng là chống rủa tiền ......hì chơi forex cần phải jete suc bình tĩnh

Thực ra cái việc deposit bằng PP là nó cũng mạo hiểm rồi. Nó có rules cả, tại mình không chịu đọc kĩ thôi, chơi forex mà cứ như chơi cờ bạc thế thì sao mà ăn được chứ :(
Bác nên học hỏi dần dần bằng việc chơi từ acc demo rồi đến vốn hợp lí.
Chúc bác có thể bình tĩnh với nghiệp trade forex.
Thân.

Robo thì được cái rút tiền nhanh mà :)...Sàn này xem ra triển vọng cũng cao mà cậu rút là từ trade thắng chứ? Hay là tiền paypal đó vẫn rút luôn ;)) Nếu mà rút được chắc chuẩn bị bão :))

Cứ yên tâm là ko có chuyện đó đáu
hiện tượng nhiều cửa hiện đang mở là hệ quả của việc LR ra đi và có thể
robo đang tạo đk để những người dep lr rút về thôi
Hoặc họ thay đổi vài chính sách?????tôi nghĩ là ko

Sau khi LR ra đi các công thanh toán đại loại kiểu này đã bị robo loại khỏi hệ thống( điển hình là PM)
có lẽ từ này các cổng thanh toán ko cho phép người dùng rút tiền thẳng về bank sẽ bị loại bỏ khỏi cuộc chơi

Last edited by a moderator:
Bác nói cũng khá có lý nhưng Paypal thuộc Ebay, MoneyBooker (Skrill) của Anh, FSA thì 2 thằng này có lẽ không sợ bị như LR đâu.

sao các bác không chọn sàn dep bằng webmoney Việt nam. vừa an toàn, tiện lợi , không bị scam

Quan diem cua toi forex ko nen dinh dáng đến vn
Khi bạn là nhà đâu tư lớn. Còn nhỏ thì ko van de

Quan diem cua toi forex ko nen dinh dáng đến vn
Khi bạn là nhà đâu tư lớn. Còn nhỏ thì ko van de
dình vào LR thôi ah. Dính vào mấy ngân hàng online nước ngoài ah.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week