Help [HOT SHARE] phiên bản máy ảo chạy Android

Đọc mấy dòng của topic này thấy bác chủ Topic vui vui nên POST mấy lời Cờm men cho vui. :D
Thực ra trong bụng định đọc hết mấy trang Topic rồi mới PM cho bác. Mà đọc đến đây là mềnh thấy nghi nghi rồi.:rolleyes:
Không biết Tây hay Việt nữa

Đến đoạn này thì há há :D: ƠN GIỜI PASS ĐÂY RỒI!

Tại sao thớt bảo share, pass thì pm yahoo, pm xong lại thái độ như này? im thin thít luôn ? Không muốn share hay muốn bán cái pass thì bảo nhau 1 câu có nhanh hơn ko ? Làm bao nhiêu người mất công dơwnload hơn 3Gb về rồi hỏi pass thì bơ

Đến chổ này thì bác @nhatminh2811 làm mất vui. :(
Đọc 9 pages mới check đc cái pass :))
Sr cụ chủ cài yahoo toàn đơ trình duyệt nên ko pm.
Xin phép Share cho ai như mình:
Pass: "tao co share dau ma hoi"

P/s: - Đề nghị bác chủ Topic có hình thức kỷ luật thích đáng với bác @nhatminh2811. :D:D:D. Lý do làm mất đi sự tò mò của a e.:p
Còn làm mềnh ko có cơ hội PM cho bác chủ nữa. kaka.

Sorry vì mềnh REP hơi dài dòng nhé các bác.:D

cho mình hỏi ngu với! cái này chạy trên máy pc của mình có đc k thớt ? :oops::oops:

vâng tao có share đâu mà hỏi =)))) đọc từ 1>12 cuối cùng thì cũng k phải pm thớt :v tí thì bị troll :D

cho mình hỏi ngu với! cái này chạy trên máy pc của mình có đc k thớt ? :oops::oops:

tất nhiên là dc rồi bác. Có điều máy cấu hình mạnh mạnh tí.

Đánh dấu cái

bác thớt cho e hỏi tý config blue vs XP như nào để chạy đc vầy @@
Bs chả config gì, win cũng chả config gì

cái máy ảo này với cái dùng trực tiếp nó khác nhau chỗ nào vậy ace @@

cái máy ảo này với cái dùng trực tiếp nó khác nhau chỗ nào vậy ace @@
Khác nhau ở chỗ 1 máy bạn có thể làm 2 BS

Khác nhau ở chỗ 1 máy bạn có thể làm 2 BS
bác cho mình hỏi cái bản win xp của bác lúc trước chạy trên win 7 thì mượt vô cùng mà giờ mình cài win 8 cũng chạy bản máy ảo win xp đó thì sao cảm giác nó lag lag ko mượt như trên win 7. ko biết tại win 8 hay tại gì nữa :(

bác nào cho minh hoi ty?mình cài ok roi nhung ko click chuot va dùng dc bàn phím trong win ảo mong các thánh giúp với
thanks!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week