Help [HOT] Site mới free ít nhất 0.25 BTC !! Nhanh chân kẻo hết !!

siziono

Junior
Reactions
87
MR
0.000
Hôm nay hơi vui nên share cho anh em site mình mới tìm được :D

Tóm gọn là site là một site head tail dùng bitcoin, nó có bonus 0.25 BTC ~ 3$ gì đó, khi các bạn đăng kí và send email báo thằng admin ID thì nó sẽ activate cái bonus, bonus này chỉ được dùng để chơi, không được rút ra.

Site : https://www.xavoa.com

Các bạn vào reg 1 acc rồi email tới [email protected] nói với nó là bạn đã reg acc và bảo nó activate bonus.

Đợi vài tiếng nó activate rồi bạn vào site đánh head tail thôi, thắng đồng nào đồng đó vào balance. Vì là bonus nên lúc đầu có 250 xèng mình khuyến khích các bạn đánh 10 xèng một thôi, tỉ lệ thì tail có vẻ dễ ăn hơn, và đừng đánh gấp thếp nhỡ thua thì phí.

Topic chỉ có vậy thôi, bonus không nhiều nên ai nhanh chân sẽ được :D post về đêm 1 tí cho ae captcha được hưởng chút ^^

P/S: Thấy hay thì thanks :)) lâu k vào lại 4rum nên kiếm tí thanks ^^

Last edited by a moderator:
Cậu đọc không hiểu à =.= nó cho cậu 0.25 bitcoin cậu vào đánh thắng thì được tiền thua thì khong mất gì hiểu chứ =.=

không có min rút nhé :D cậu cố gắng cầm tiền bonus đánh từ từ, ví dụ nếu cậu đánh 10 xèng 1 phát thì cậu có 25 phát, nếu win cả 25, thì có thể ăn nhiều nhất là 0.5 btc :D

YeahIWin bị điên à :| Site có bonus free money post lên cho không cần thì thôi tôi được lợi gì mà ông bảo site tôi :|

- - - Updated - - -

Đúng là toàn kiểu làm ơn nên oán, bảo sao chẳng ai thích share những cái hay lên forum, share lên không ai thanks lấy một câu vào bị ném đá :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,237
Latest member
uidvantinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week