Hot !!! Tốc độ gõ captcha của bạn bao nhiêu ???

Tốc độ gõ captcha của bạn bao nhiêu ???

• <300 pic/h mình gà mới hơi

Votes: 34 9.7%
  • khoảng 400-600 pic /h là đuối rùi

Votes: 53 15.1%
  • khoảng 700-1k/h tàn tàn kiếm $

Votes: 117 33.2%
  • >1k luôn mình pro mà

Votes: 148 42.0%

• Total voters
    352
Status
Not open for further replies.
Nghe đâu đây gió thổi có mùi thuốc súng, cho xin 500 hình đi bạn :D

xin lỗi nha mod nhà mình ko phải kho vũ khí , 500 ảnh của mod đây

và 1 acc chủ group ko hiện pic nên đành log vào soft

Attachments

88 KB · Views: 41
Éc , hình như gõ sai càng nhiều thì pri càng ổn định và thấp , mình để ý thấy Trường hợp này rất nhiều

cứ thử đi bác, hôm bữa em dở chứng test gõ ko khi hoa xem thử thế nào ai ngờ 1 tiếng sau tất cả acc pri 0 đang gõ nhảy lên 1 hết, mặc dù đã giữ mức pri 0 được 2 tháng nhưng chỉ sơ suất trong 1 tiếng đồng hồ, nhưng cũng ko sao em gõ 2 ngày sau là về lại bình thường rồi :D

Last edited by a moderator:
cứ thử đi bác, hôm bữa em dở chứng test gõ ko khi hoa xem thử thế nào ai ngờ 1 tiếng sau tất cả acc pri 0 đang gõ nhảy lên 1 hết, mặc dù đã giữ mức pri 0 được 1 tháng nhưng chỉ sơ suất trong 1 tiếng đồng hồ, nhưng cũng ko sao em gõ 2 ngày sau là về lại bình thường rồi :D
Lạ nhỉ , mình thấy số sai của bạn nhiều thế mà pri 0 @@ ....... Cho mình hỏi vài cái này để test xem:

1. Thường thì login làm mấy tiếng mới out ?
2. Có fải bạn chỉ tập trung làm 3 acc trên thôi fải ko ( ngày nào cũng thế )
3. Có hay gõ blank , error , dontsee vv... gì không ? Hay gõ gì khi gặp các hình khó và lỗi ??
4. Làm trên asian hay web ?
5. Thường xuyên rút tiền ( 1 ngày đủ là rút ) hay để 2-3 ngày hoặc 1 tuần ?

Ok , thanks you !

Lạ nhỉ , mình thấy số sai của bạn nhiều thế mà pri 0 @@ ....... Cho mình hỏi vài cái này để test xem:

1. Thường thì login làm mấy tiếng mới out ?
2. Có fải bạn chỉ tập trung làm 3 acc trên thôi fải ko ( ngày nào cũng thế )
3. Có hay gõ blank , error , dontsee vv... gì không ? Hay gõ gì khi gặp các hình khó và lỗi ??
4. Làm trên asian hay web ?
5. Thường xuyên rút tiền ( 1 ngày đủ là rút ) hay để 2-3 ngày hoặc 1 tuần ?

Ok , thanks you !

1.Cao lắm 1h vì 1h mình gõ hơn 1usd
2.đúng rồi lúc trước mình gõ 3 acc thôi đó là acc chủ group + 2 acc gần và trên 50k pic sau này soft login vào chủ group ko thấy tiền nữa nên ko gõ acc chủ nữa mà gõ acc mới nhưng vẫn pri 0 có lúc lên 1 và 15 phút sau là lại 0 đến giờ luôn ( mình cũng ko hiểu nổi )
3.hình ko đỡ nỗi mới dontsee ( mới đây ) lúc trước là( error )
4.lúc trước là xiao sau đó asian
5. cứ 1 ngày đủ 5usd là mình pay hầu như ngày nào cũng pay

1.Cao lắm 1h vì 1h mình gõ hơn 1usd
Ủa , 1 ngày bạn làm 1h xong out , rồi 15' sau nghĩ ngơi làm tiếp đc 1h rồi out , cứ thế hả , không làm lâu quá 1tiếng liên tục lần nào hả ........ :D

À hỏi thêm chút nữa:p ......... Bạn hay gõ giờ nào ? , ngày nhiêu $ ?? :) :)

Ủa , 1 ngày bạn làm 1h xong out , rồi 15' sau nghĩ ngơi làm tiếp đc 1h rồi out , cứ thế hả , không làm lâu quá 1tiếng liên tục lần nào hả ........ :D

cũng có lúc hơn chứ vì khi gõ có lúc chat nhiều quá nên ko hoàn thành 1h/1usd nên phải gõ sao để đủ 1usd mới ngưng , còn 15 phút nghỉ ngơi thì chắc ko có vì mình thuộc họ ''lười'' nên giải lao khoảng 1 tiếng rưỡi mới chiến tiếp ( chiến hoài ko nói chuyện với e nó đi theo thằng khác thì chết ):D

1 ngày mình khoảng 5-6usd giờ giấc ko ổn định sáng, ăn sáng uồng cf chiến khoảng 2usd, trưa ngủ dậy chiến 2usd tiếp, tối đi chơi về chiến tiếp rồi xem phim và ngủ

xin lỗi nha mod nhà mình ko phải kho vũ khí , 500 ảnh của mod đây

và 1 acc chủ group ko hiện pic nên đành log vào soft
hỏi bạn tý nha,sao cái Pics Done của bạn có 2k,mà Got total với Done total tận 59k ?!!!

Gà thế nhỉ ? Người ta chưa reset thì số code gần nhất làm được là 2k, liên quan gì đâu. Còn tổng số code đúng là hơn 50k tất cả

Gà thế nhỉ ? Người ta chưa reset thì số code gần nhất làm được là 2k, liên quan gì đâu. Còn tổng số code đúng là hơn 50k tất cả
oh thank bạn :D,mà cái chữ đầu dành cho bạn là vừa rồi :) thanks!,nhiều người cứ thích la lối haizz!

còn cái chuyện mà sai nhiều quá mà vẫn pri 0 là do mình thấy thằng bạn gõ gà quá nên giao mấy acc khó giảm pri đó cho nó gõ chắc nó gõ sai nhiều quá đấy( ko sớm hoặc muộn nó cũng giảm xuống pri 1 thôi ), bây h mình gõ acc mới hết rồi, đừng có bác nào bắt chước gõ sai nhiều nó ko giảm pri mà ban nick luôn đấy, theo quan điểm giữ pri của mình thì cũng như mấy bạn khác là ' chính xác '

còn cái chuyện mà sai nhiều quá mà vẫn pri 0 là do mình thấy thằng bạn gõ gà quá nên giao mấy acc khó giảm pri đó cho nó gõ chắc nó gõ sai nhiều quá đấy( ko sớm hoặc muộn nó cũng giảm xuống pri 1 thôi ), bây h mình gõ acc mới hết rồi, đừng có bác nào bắt chước gõ sai nhiều nó ko giảm pri mà ban nick luôn đấy, theo quan điểm giữ pri của mình thì cũng như mấy bạn khác là ' chính xác '
ừm gõ sai ít thôi 250 code được sai tới hơn 5 code lân mà.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week