[HOT] Treo máy kiếm tiền với Cashgopher

changngoc

Newbie
Reactions
0
MR
0.000

Cashgopher
là trang kiếm tiền theo kiểu “không phải làm gì” @@

Bạn chỉ cần cài đặt phần mềm và chương trình chạy ẩn trong Taskbar, số tiền sẽ tăng theo thời gian,mà không cần click hay xuất hiện bất kỳ quảng cáo nào, chương trình chạy ẩn hoàn toàn nên sẽ không ảnh hưởng đến công việc của bạn. Mục đích của Cashgopher để khảo sát xu thế tìm kiếm trên mạng của tất cả mọi người trên khắp thế giới.
Cashgopher thanh toán qua tài khoản Paypal khi bạn có đủ 10$.

Bước 1: Bạn click đây để đăng ký tài khoản.

Bước 2: Tiếp tục click đây để Download Software

Cashgopher sẽ tự động thanh toán khi bạn có đủ 10$ trong tài khoản.
Nếu chỉ chạy phần mềm thì khá lâu mới đủ 10$ để nhận được thanh toán, vì vậy hãy kết hợp giới thiệu referrals (những người được mình giới thiệu), sẽ kiếm được 10% từ người giới thiệu được.

Bạn vào mục: Referrals Tools sẽ thấy link giới thiệu của bạn và các banner để bạn post lên các forum, website quảng cáo. Như dưới đây phần ô đỏ là link giới thiệu của mình.

Proof mình mới nhận được:

Các site kiếm tiền này mình đều đã thử qua và đã nhận được $ gửi về từ các site đó. Mọi người ai tin thì đăng kí chạy phần mềm này ủng hộ mình, nếu chưa tin thì có thể lên google tìm kiếm bằng chứng chuyển tiền từ Cashgopher nhé
Link 1 số bằng chứng TẠI ĐÂY . Tks cả nhà đã đọc từ đầu đến cuối, mình đang tập kiếm tiền online mong cả nhà giúp đỡ:)

Nguồn Zing Blog

proof từ 2012, sao k up 2014 vậy bạn o_O

Thằng này scam lâu rồi mà ta.
Có pro nào nhận được proof của nó trong năm 2013 đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week