New Hot với chương trình mới. Bonus 100$ để nâng cấp!!!

jennymmo

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
Chương trình này sẽ giúp bạn kiếm vài trăm $ mỗi tháng, thậm chí hàng ngàn $ mỗi tháng, nếu bạn có nhiều matrix 2x2.

I/ Hướng dẫn đăng kí và tìm hiểu sơ lược.

Bước 1: Click vào link http://www.petprotector.org/?ID=14672 để vào trang đăng kí.
Bước 2: Làm theo hướng dẫn như hình bên dưới để tiến hành đăng kí.

untitled.bmp

untitled1.bmp

điền tiếp thông tin ở trang tiếp theo.

untitled2.bmp

untitled3.bmp

Bước 4: Sau khi active thành công thì bạn vào lại trang chủ và tiến hành login như sau.

untitled4.bmp

Sau khi đăng nhập vào office, bạn bấm vào mục "Sign up Ewallet" để đăng kí ví. Sau đó vào mail để kích hoạt và thiết lập ví.

untitled5.bmp

Bước 5: Sau khi active ewallet xong, thì ta tiến hành kiếm tiền bằng cách như sau.

Petprotector là 1 hệ thống mlm và hiện đang bonus cho các thành viên miễn phí 100$ (thời hạn 15 ngày kể từ lúc đăng kí) khi thỏa mãn điều kiện hệ thống điền đủ hệ thống 2X2. Tức là bạn phải mời được 2 người trực tiếp bằng link giới thiệu của bạn (level 1). Sau đó 2 người bạn mời mỗi người mời thêm 2 người nữa ở level 1 cùa họ.

Vậy tổng số người được mời là người tất cả. Khi điền đủ matix 2X2 thì bạn sẽ được 100$ và tiến hành nâng cấp lên tài khoản chính thức. Nâng cấp lên chính thức gồm 3 gói để bạn lựa chọn và mỗi gói đều cung cấp quyền lợi riêng cho bạn theo ứng với giá tiền nâng cấp.

untitled6.bmp

untitled7.bmp

II/ Tuyển downline và xây dựng hệ thống.

Bước 1: Bạn quay lại "Overview" để lấy link giới thiệu đi mời người khác đăng kí.
Bước 2: Sau khi có ai đăng kí thì bạn tiến hành vào phần quản lí hệ thống downline như hình sau.

untitled8.bmp

Trong đó sẽ hiện thị các thành viên mới đăng kí. Bạn nên setup (thiết lập) 1 left (trái) và 1 right (phải) cho 2 thành viên đầu tiên.

Chú ý: Các bạn cứ reg bình thường. Sau khi reg xong thì post link ref của các bạn lên đây, mình sẽ để link của các bạn lên toppic để các mem thích ref cho ai thì tùy. Và các bạn reg dưới link mình, mh sẽ setup đảm bảo mỗi người sẽ đều có 2 ref của riêng mình.

Last edited by a moderator:

chaoban888

Senior
Reactions
417
MR
0.004
làm như dễ ăn của nó lắm, đến lúc tuyển ref đủ nó sẽ bảo mỗi thành viên phải mua share mới được bonus, 25$/share thì cũng = 0 :binhsua48:
Tiền của người sau lại trả cho người trước nhỉ :binhsua57:

cái này ông chơi theo ông sharing đi.mới đảm bảo mỗi người có 2 ref dc

k cần như vậy đâu cậu? cái này hệ thống tự điền cho mình or mh login vào office và setup ref cho tuyến dưới cũng đc (có nghĩa là các mem reg dưới link của mình, mh có thể setup ref đó điền vào tuyến dưới của mình cũng đc)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week