Introduce [HOTDEALS] - Kiếm $10-$20 Amazon gift card dễ dàng! có Tut

Chả có cái tut quái nào cả kể cả khi còn chiến đc. Còn bây giờ thì nghỉ nhá

sao ko bác, lúc còn chiến đc thì mình có auto ref gmail +số, auto spin, auto get 1000coin, chỉ việc treo thôi. mà nó dám thu hồi 180$ nó phát hôm 28, nản

sao ko bác, lúc còn chiến đc thì mình có auto ref gmail +số, auto spin, auto get 1000coin, chỉ việc treo thôi. mà nó dám thu hồi 180$ nó phát hôm 28, nản
Đấy thì tut gì thím? =.= Tự làm ra cũng đc mà. bác nhìn cái topic thớt nó lập từ bjờ? Nó viết thế câu ref là chính thôi

ớ hôm nay vào check, thấy có thêm 1 cái 1.25$ rút từ 3-4 tuần r mà 2-9 ms send cho, ko bít vậy là còn sống ko nhỉ, chỉ cheat ref lâu lâu quay tay cho vui. ko bít redemeed r có bị thu lại ko nhỉ,?? :eek:

ớ hôm nay vào check, thấy có thêm 1 cái 1.25$ rút từ 3-4 tuần r mà 2-9 ms send cho, ko bít vậy là còn sống ko nhỉ, chỉ cheat ref lâu lâu quay tay cho vui. ko bít redemeed r có bị thu lại ko nhỉ,?? :eek:
bọn nó check tay thì phải. mình thì nó gửi tổng các acc 180$ hôm 28, ngày 31 mới biết nên nó thu hồi cmnr.
Còn cũng kiểu cheat gmail thì cái acc nó gửi gift card hôm 2/9 thì ngày 3/9 redem đc nên bán cho bác nhapamz 43$,
Hôm ni ko bị thu hồi nên bác nhapamz vừa pay cho mình 811k :))

e bị ban chả thấy nó gửi về đồng nào chắc cũng 1 tháng r
bị ban là xác định là ko có đâu.
nick không bị ban mà còn bị thu hồi nè .
hên đc 1 acc nó ko check trúng nên ko bị thu hồi gift card

Announcements

Forum statistics

Threads
421,069
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week