Solved hotmail bắt confirm sđt

Status
Not open for further replies.

tomy

Junior
Reactions
13
MR
0.000
tình hình là mình add mail ptf, nay nya log hotmail thì nó bắt add số điện thoại đễ lấy code mới cho vào mail. mà 1 sdt add dc có 2 mail. có bác nào có cách vượt dc cái này ko? nó mới fix hùi tối, ko cho skip wa nữa rùi/

thật
Sau khi đăng nhập nếu nó ra giao diện veri phone thì các bác không cần làm gì hết, cứ copy https://mail.live.com past vào và Enter. Nếu làm đc cho xin cái thanks!
làm thử phát, nếu dc thì thank bác nhiều.

Upvote 0
xác cmn định rồi...h dùng mail j để k bắt xác nhận sdt đây các bác?

Upvote 0
:confused: 5k hotmail vinh vien ra di :confused:

Upvote 0
Nguyên bộ vài chục k mail
Giờ mua mail mới có bị không thím
:D giờ cấm xài tool... reg tay cho chắc ăn... ngay nào cũng vào đăng nhập mail thế là hết block nhé

Upvote 0
:oops: đậu má ta toàn chuyển về VN để ver,cứ số VN mà phang thoi
:confused: 1 phone viet very max 2 số:confused: lại thue dịch vụ sim rác very ah

Upvote 0
Upvote 0
:D mà thường thì những hotmail cần very là những hotmail quan trọng có cả tien62 và dữ liệu trong đó... cái tụi very nó chỉ việc đưa số phone cho mình và đọc code thui... tại sao lại phải dưa mail cho tụi nó nhỉ:eek: xác cmnd là tụi hôi của... 1 ngày ko xa... sẽ ra đi

Upvote 0
:D mà thường thì những hotmail cần very là những hotmail quan trọng có cả tien62 và dữ liệu trong đó... cái tụi very nó chỉ việc đưa số phone cho mình và đọc code thui... tại sao lại phải dưa mail cho tụi nó nhỉ:eek: xác cmnd là tụi hôi của... 1 ngày ko xa... sẽ ra đi
Mới login vô cái hot mail thì nhận được cái này là sao bác nhỉ :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223