SCAM hourbitclub.net

lamtu

Hero
Reactions
549
MR
0.188
Follow me on Facebook
Hô hô Cuối cùng cũng ăn bigscam giống t rồi Huy Bê Đuê thím nên nghỉ Hyip 1 thời gian rồi chơi tiếp đi

dalat

Hero
Kindness
Reactions
12,002
MR
0.015
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
Những người dep sau hình như đều được pay, chỉ có ai đưa đầu vào trước là bị dính đạn thôi. Hình như thấy dân tình report quá nên ad rét mà change plan hay sao ấy, thấy có bác dalat nữa mà :rolleyes:
dalat vs lamdong vào lượt đầu tiên mà, mình tưởng acc nào vào đầu tiên mới ko bị đổi plan chứ :oops:

liemstar

Verified
Reactions
140
MR
0.001
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
dalat vs lamdong vào lượt đầu tiên mà, mình tưởng acc nào vào đầu tiên mới ko bị đổi plan chứ :oops:
đúng là acc đầu tiên mới ko bị change plan. mình cũng thế. đi đc 5/20 mới nghe có người bị change plan và kẹt nhìu hơn

Reactions
153
MR
0.001
Nghĩa là từ nay cạch mặt admin này ra đó bạn, đừng cố níu kéo dây dưa với nó nữa kẻo rồi lại đau lòng thếm ấy! :(
Nói chung có site thì Mod vào góp ý để anh em biêt đường mà đi, chứ gà mờ như bọn mình cũng khó nhận ra lắm, dính fake liên tục ớ, cảm ơn mod lắm lắm:)

mikado1

Senior
Reactions
50
MR
0.000
Cũng vì lòng tham cả các Bác ơi. Admin ra site liên tục thấy chưa đầy 1 giờ mà có cả đóng tiền dep vào. Thế là mở 1 site mới 20 giờ đưa chúng ta lên dĩa.Hyip không có gì là chắc chắn. Khi nó đã đủ thì nó sẽ chạy thôi. Các Bác thấy tất cả các site nó ra vào trước có người bị miss dep. còn vào sau thì không kịp rút, lãi và RCB đều thấp. Thế nhưng có site nó sống cả 5 ngày như super5...Site cuối cùng của nó bpetroleum.co giờ vẫn paying thì không ai chơi:p:D. Xem như rút ra bài học quí giá.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week