HYIP hourlytrader.com- Lãi giờ

Hình như site tự động rút tiền luôn nhé! Các bạn xem hình sẽ rõ. Thời gian dep + Plan đúng y thời gian rút, không lệch đến 1 giây nữa! Cái này con người không thể làm bằng tay được. Quá pro! Vote cho Hourlytrade!!!

Attachments

94.5 KB · Views: 34
Quái!! Thế này là thế nào?? Có ai giống mình không??

Mình chưa vào rút mà sao tiền lại về tài khoản thế này?? Chẳng lẽ site tự động rút tiền về tài khoản của mình? Chứ nếu lộ pass thì nó đổi số U rồi rút về tài khoản của nó chứ sao lại rút giúp mình được nhỉ?
Site này cho đổi U bình thường. @viking88hp có thế này không?
e tự đặt lệnh với cả U tự đổi e biêt rùi :D vì dạo này ko điền U lúc đăng ký tránh block :D

Thằng PM nó gửi mình cái mail này:

1. Chỉ nhận dc $0.32 từ RCB Expandlondon. Ko hề có $501
2. Ko phải số U của mình
3. Mình ko đăng ký hourlytrader

Thế này là sao nhỉ???

2. Ko phải số U của mình

Thế này là sao nhỉ???

Đấy là mấy email spam đó mà, chơi HYIP mà ko nhận mấy dạng mail này thì lạ nhất trên đời, ngày mình nhận cũng ít nhất 5 cái :rolleyes::rolleyes:

2. Ko phải số U của mình

Thế này là sao nhỉ???
À, cái này là spam mail không vấn đề gì bạn nhé! Mình nhận hoài!

Các bạn xem thông tin của 2 acc để rõ hơn, hình như site mới bổ sung thêm sau này.

Attachments

93.3 KB · Views: 33
    102.5 KB · Views: 33
Con chưa bao giờ gặp trường hợp này. Kiểu này lát đánh tiếp plan 2h để đó đi ngủ, site tự pay thì tốt,không thì sáng mai dậy rút. Site này sống còn dài dài cô nhỉ! Nếu hên hên giống cô nó pay luôn cho plan 2h trong giờ đầu thì quá hời!

Cô vào mục:
https://hourlytrader.com/index.php?a=edit_account

Có tick vào Receive earnings directly to e-gold account không? Mà sao acc có acc không? Hay chỉ acc plan 2h mới có vụ này!

Có mục đó và site cũng tick tự động luôn, chắc là site mới add mà thôi ko quan trọng lắm bởi vì cái quan trọng nhất là site pay và cái cuối cùng thì ai cũng biết 1 site hyip hourly sẽ thế nào, pay tự động thì mình đỡ tốn mấy giây vào withdraw hahaha.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week