HYIP hourlytrader.com- Lãi giờ

Cậu ấy chơi plan 3h

Plan: 35% Hourly For 3 Hours
Profit: 35.00% Hourly for 3 hours

Không được gì thêm! Thật tiếc!

Ủa vậy ah o_Oo_O tiếc thật :oops:

Theo kinh nghiệm dã chiến mấy site hourly thuộc 3h, 2h, 1h của cô:
1h ko nên chơi vì đa phần 1h min dep $10 mà 1h thì site nó khóa ko có pay, trước đó có chơi 1 site thấy pay ngon quá, site tiếp cũng chơi 1h luôn thế là chừa từ đó vì bay $10 mà còn phải nhìn người ta rút ầm ầm mình thì pending :oops:
2h vs 3h thì ok :) lúc nãy cũng định nhảy 3 giờ mà thấy là 2h cũng ko đến nỗi vì đằng nào cả 3 plans mins có $1 :)

Cô dep bình thường đi nhé! Tại site nó pay nhanh quá, không thấy mail của PM thông báo số dư nên con tưởng tiền không về. Vào tài khoản PM thấy có về đủ 4 cái 1.03$

3 cái 1.03$ là của plan 2$ lần 1

1 cái 1.03$ là của plan 2$ lần 2

Mail không thây báo làm con tưởn site nó lừa mình cao cấp!

Site autopay chóng cả mặt, Gmail và PM không kịp gửi mail luôn! Không thấy mail báo nhận tiền gì hết! Kinh thật. Cứ gọi là lộc bất tận hưởng! Tiếc là chỉ có cô cháu nhà ta! hahah!

Các cậu ngủ kinh quá! Gọi điện cho cả 2 đứa vào hưởng lộc mà không thấy ai nghe máy. Hai cô cháu nhà mình ăn đủ nãy giờ!
vừa mới hết plan 1 tiếng :D
mà cô với bac vãi quá :D
em gọi là cô em mà sao bác lại gọi là cô cháu :oops::oops::oops:

Kinh thậc với 2 cô cháu nhà này =))
Sao lại đứng ngoài vậy bạn? Có mấy khi được hưởng lộc như này đâu? Toàn chủ site HYIP lừa mình chứ mình làm gì lừa được nó, với lại cái này mình cũng chăng lừa gì nó cả. Tai site nó lỗi nên chi thoáng thôi!:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week