Matrix HQ RevShare - hqrevshare.com

marsnd

Senior
Reactions
54
MR
0.000
Trước nghe nói site này mém die phải ko nhỉ :v phí dep với rút cao ko bác
hiện tai update của admin thì
- Chào gia đình HQ,
Chúng ta đang phát triển rất vững và ổn định. Không phí dep vào trên các cổng STP/PM/Payza/Bitcoin. Hãy nhớ chỉ kéo dài tới
16/10 23h00(+8GMT) và sau đó quay lại phí 5% o STP & PM, 6% với Payza.

phí rút free nha instant payment với perfectmoney

Huyaka

Junior
Reactions
24
MR
0.000
Site này lúc trước mình chưa có PM nên dep bằng PP. Bây giờ mình muốn dep tiếp nhưng bằng PM thì có được ko bác thớt? Và sau này rút thì ntn nhỉ? Cổng nào tính lãi cổng đó ah?

Site này lúc trước mình chưa có PM nên dep bằng PP. Bây giờ mình muốn dep tiếp nhưng bằng PM thì có được ko bác thớt? Và sau này rút thì ntn nhỉ? Cổng nào tính lãi cổng đó ah?
Thường thì dep cổng nào nhiều hơn sẽ dc rút bằng cổng đó

buycoin

Junior
Reactions
79
MR
0.000
Không phải là chén của nó. Mà bạn đang chén của những người đi sau thôi bạn

;)) bác nói thế cũng được. Em và team chơi cùng đều có lãi ở site này rồi nên h em đem tái nạm nốt chỗ tiền còn tồn coi như ủng hộ site với chờ quả ngọt ver2 thôi. Site nào admin trả tiền thì em coi là chén của nó. còn site nào nó k trả thì là nó chén của mình.

Gộp chung bác nhé. Highest processor deposite sẽ đc ưu tiên rút về. Nên bác nào chơi có đủ cổng thì ad paypal, stp, pm rồi rút về tòan pm

trung5727

Junior
Reactions
77
MR
0.004
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Vừa dep thêm 15$, mong nhận được bonus từ bạn
đã ref nick trung5727
Pefect money: U6743754

Last edited:
k cần thử vì m làm điều đó từ 16/8 rồi . ;)) vua bao toan vốn mở dispute PP đc nửa vốn nếu bị scam sớm, vừa giảm chi phí dep.

Vừa dep thêm $ bằng PM (> lúc dep bằng PP). Lúc đó bác có open ticket ko? Thấy nó thông báo: send ticket khi muốn đổi phương thức thanh toán. Mình vừa send ticket cho nó rồi. Chờ kết quả.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week