Matrix HQ RevShare - hqrevshare.com

buycoin

Junior
Reactions
79
MR
0.000
username : xxxx
Last paid : xx$ ( recived)
Perfectmoney $xxx paid 11-07-2015 06:11:08 ( did not receive)

Form đây các bác nhé. chỉ có đơn giản thế thôi. còn mình contact thẳng với admin qua skype k gửi email như các bác. Đẹp trai nên chắc admin quý pay trước các thím
Các bác chơi thì túm đầu upline mà bắt support vì upline đc ăn 1 phần tiền bonus thì phải có trách nhiệm đi xử lý tập trung cho 1 team. Nhiều người contact nó k giải quyết đâu, làm cả danh sách cho nó trang trọng và có sức nặng.
Còn bác nào tự cheat tự chơi thì tự đi mà xử lý thôi ( giống như mình :D). ăn cả gốc cả ngọn lại muốn ng khác đi làm hộ mình thì k có đâu.

Last edited:

pancake94

Senior
Reactions
233
MR
0.000
username : xxxx
Last paid : xx$ ( recived)
Perfectmoney $xxx paid 11-07-2015 06:11:08 ( did not receive)

Form đây các bác nhé. chỉ có đơn giản thế thôi. còn mình contact thẳng với admin qua skype k gửi email như các bác. Đẹp trai nên chắc admin quý pay trước các thím
Các bác chơi thì túm đầu upline mà bắt support vì upline đc ăn 1 phần tiền bonus thì phải có trách nhiệm đi xử lý tập trung cho 1 team. Nhiều người contact nó k giải quyết đâu, làm cả danh sách cho nó trang trọng và có sức nặng.
Còn bác nào tự cheat tự chơi thì tự đi mà xử lý thôi ( giống như mình :D). ăn cả gốc cả ngọn lại muốn ng khác đi làm hộ mình thì k có đâu.
skype nó là gì vậy bác

nhungbiquyetk

Junior
Trusted 3
Reactions
214
MR
6.212
$1,041.86
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype

Huyaka

Junior
Reactions
24
MR
0.000
Có bác nào rút bằng PM được chưa vậy?

Vụ PM báo Paid nhưng check trong PM thì ko thấy? Mình gửi mail, sau đó chat qua skype rồi mà chưa thấy hồi âm nhỉ? Có bác nào được xử lý vấn đề này chưa vậy?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week